HOT ! Kể chuyện kinh dị về sống chết trong ck. Không đọc phí cả đời

Đi với bụt thì mặc cà sa, đi với ma phải mặc áo giấy

1 Likes

Lần đầu tiên trong lịch sử chứng khoán Việt Nam có khái niệm: “ Nhà lãnh đạo cổ đông” chính là A7. Nếu các bạn đã từng xem/đọc qua nhưng cuốn sách như Bí mật của tiền tệ “Hidden Secret Of Money” hay Chiến Tranh tiền tệ … sẽ hiểu đk những gì A7 chia sẻ và muốn hướng tới tất cả mọi người. Tôi là một dân Banker cũng đã phấn đấu lên 1 vị trí khá cao và cũng khá hiêu môi trường tài chính ngân hàng nhưng thực sự sau khi nghe những gì A7 nói mới thấy thấm và thấy kiến thức mình tích luỹ cond nhiều thiếu sót. Những kiến thức mà A7 đưa ra rất sát thực tế và rất đáng để học hỏi. Chúc A7 và các a/c/e một năm mới mạnh khoẻ thành công. Với tôi cuộc chơi trên tt chứng khoán không bao giờ bằng không!!!

30 Likes

Tìm hiểu lãnh đạo Drh đi

2 Likes

Lãnh đạo như thế nào bác chỉ giáo giúp ạ

Chị nói đúng chị ơi! Vậy nên e nghĩ đầu tư là dài hạn và “Bảo kiếm trao anh hùng” hoặc “Xích Thố chọn chủ nhân” ạ. Lời lẽ hơi văn vẻ, sách vở, chị bỏ quá giúp nhé :smiley:

1 Likes

Ô hay, cuộc đời bác do bác tự chọn , tự quyết định kia mà. Tầm đến đâu thì tiền đến đó. Hỏi mà ngta ko muốn trả lời thì tự mình chọn câu trả lời cho bản thân đi bác ơi

1 Likes

Rõ khổ em đã không biết mới hỏi

1 Likes

Luôn học hỏi chứ bác

1 Likes

A7 ăn nói cẩn thận tí, người ta có nói gì thì chửi lại ngta chứ đừng lôi bố mẹ, họ hàng ngta ra chửi đến cả tôi là người bên phe ông quy hàng rồi nghe cũng chối quá. Mong bác nói từ tốn tí thôi.

Chào bạn, mình có đôi lời chia sẻ thế này:
1- Theo như mình có đọc được và nhớ từ thầy A7: Thầy đánh giá cao DRH và 1 vài công ty khác; Tuy nhiên, thầy không đầu tư do hiện tại thầy chú trọng vào mục tiêu của thầy và theo nguyên tắc “đánh chụm” ăn bằng lần.
2- Các thông tin về nguyên tắc thẩm định trước đầu tư của thầy đã được nhắc đi nhắc lại (nhất quán) rất nhiều lần trong những lần tương tác chia sẻ của thầy. Thầy đã cho cần câu, việc của mình là vận dụng thôi :smiley:

1 Likes

Cảm ơn bác ạ!

1 Likes

Cá mập mà lại ko hiểu thì Nđt nhỏ lẻ hiểu thế nào kkk

Em là F0 bác ạ, hỏi thăm tin tức để bắt đáy.

Mày chưa đủ tuổi để phán xét người khác đâu, nhìn lại cái bản thân mày trước đã - tử tế lắm nhỉ
Ngu thì chửi để khôn lên, người khôn mà cứ chấp vặt câu nói thì tầm vẫn ngu bò lắm

Quý 4 lợi nhuận dig hơn 800 tỷ

1 Likes

điều đó không quan trọng. Quan trọng là những kiến thức thực chiến của ông ý là thật, tôi tin vào kiến thức và những lần vấp ngã của ông ý để rút ra kinh nghiệm cho quyết định đầu tư của mình.

6 Likes

Thầy chửi ngoa thế. Cơ mà em thích :grin::+1:

1 Likes

Chú lại qua đây rồi à?
Tưởng đi mua hoa sắm Tết lại escape qua đây. Lại là chú. Cũng rảnh háng phết.
:rofl: