HOT ! Kể chuyện kinh dị về sống chết trong ck. Không đọc phí cả đời

Đọc commend tức ói máu, mấy con lợn ngu vẫn vào sủa L14 Ko có thành khoản tự quay tay, thế tổng Li nó bán vài trăm tỷ thì ai mua cái chỗ đấy… đm bọn óc lợn

4 Likes

Đại ca A7 đánh giá bctc Q4 của Dig thế nào ạ?

Ko phải tự nhiên a7 lại tồn tại trên thị trường 10 năm nay như vậy đâu , ae nên nhớ nếu ai từng úp bô hay có vấn đề chỉ một cú thôi là mất tích ngay nhưng a7 đã tồn tại 10 năm và ai đi theo cũng có ăn rồi thì mn nên công nhận, tư duy đầu tư thì ở Việt Nam này chắc có mỗi a7 là ndt thuần Tuý còn lại toàn lướt T+ thằng trước chốt lên đầu thằng sau

12 Likes

Tao cũng đéo hiểu cả họ nhà mày chết do đu đỉnh cổ BĐS hay sao mà mày có động lực SỦA cả ngày lẫn đêm như thế ? :sweat_smile:

CÓ PHẢI KHÔNG EM ? :smiley:

Các bác nhận định giúp con DRH ạ

DRH mai hốt sàn được chưa ạ

Với thị giá như hôm nay thì DIG, CEO, NBB, CII nên múc con nào vậy thầy A7 ơi? :smiley: Có mớ tiền thưởng tết em quất cổ đất trú ẩn luôn ạ

Thầy A7 ơi, cho em xin ý kiến DRH ạ

CEO Mê Link 2022 chào đón ae nhớ

Ngâu quá

Toàn thằng mặt (.) cứ đi cãi thái thượng hoàng A7

3 Likes

Tin hay không cũng chẳng quan trọng nhé!

Đức Liên Hoa Sanh cũng phải biến hóa với 4 hình tướng để đối phó với 4 thế giới

Thầy tao cũng phải biến hóa mà đáp lễ thôi!

6 Likes

Nhìn lởm thế. Như cái tòa ủy ban nhân dân ấy nhỉ

A7 sao mãi lo chửi nhau không tư vấn dùm con DRH vậy

Kk, đó là trung tâm chứa tiền bạn êi không phải để bán

Me too , 🥲. Chờ đợi là hạnh phúc

Bất động sản là tài sản bất động . Hàng chục năm nay tôi thấy chỉ tăng với đi ngang xong lại tăng chứ chưa bao giờ thấy giảm. Như ở quê tôi đất thị trấn có bẩn bẩn cũng 50triệu/m mà vẫn còn tranh cướp nhau. Túi mình ko có tiền thôi chứ thiên hạ đéo biết làm gì mà nhiều tiền lắm.

2 Likes

Vì trên đây nói theo kiểu chợ búa , thì thầy bắt sóng thôi kkk

1 Likes

Anh nói quá chuẩn, không chừng A7 thiệt đã ngủ rồi. A7 này còn chat chít ở đây.

Gà. Nếu là a7 thật thì sao???

Nếu A7 thật tư vấn dùm mai mua DRH được ko ạ

Mấy trẻ trâu cay cú anh 7 vào đây làm rác diễn đàn.Nếu tranh luận thì nói bằng thực tế đi, rác quá.