HOT ! Kể chuyện kinh dị về sống chết trong ck. Không đọc phí cả đời

rồi thời gian sẽ làm cho bọn nó sáng mắt thầy ạ, nhưng đến lúc chúng nó sáng mắt thì những ai tin tưởng và đi theo thầy A7 đã thành đại gia hết rồi kkkkkk

5 Likes

Dự án CEO Mê Linh chuẩn bị mở bán

18 Likes

Cmt đúng lùa gà vl ra kkk. Lên 8x,9x mồm bảo còn rẻ chán, ae nên mua tích trử :))) giờ lại đâm ra nói ngược. A7 cx như detua7 mà thôi. Lùa CII biết bao nhiêu ae lao vào rồi giờ detua7 nó mất tích luôn kkk. Vài bữa rồi A7 cx mất tích cho xem

Nó làm có L14 mà bán người ae chỉ có ai ôm mới hiểu.Mấy con CL đói thối mồm Kk

1 Likes

10 năm nay những thằng ngu mong bố mất tích thì nó bị chôn xác sạch rồi ku. Còn bố tk cứ mỗi năm x3x4 như vắt chanh. Lên cả nghìn tỷ.
Hô hố.

33 Likes

DRH mua được không anh A7 ơi?

Giá này rẻ nhất chưa anh?

nói thì hay. sao lên 9x còn lùa ae bảo rẻ chán. Còn vào trang CII của detua7 lùa ae? kkk chối hay lắm

Để tao thông não chi thuật cho cái bộ não non lớt của mày nhé

Tiên sư vắt mũi chưa sạch tạo được cái nick Ảo vào chém gió

Mày có biết CII vì sao giảm không ? Nếu giải thích được thì hãng sủa nha con trai.

Xem bảng bên dưới mà tè ra quần nhé CU

4 Likes

Anh A7 có tư duy khác biệt với số đông ae phải công nhận điều đó về vĩ mô về quy luật kinh tế rất sâu! 90% dân đầu tư chứng khoán việt nam là đầu cơ đánh theo kỹ thuật lướt lát mình phải thừa nhận điều đó là sự thật ai cũng cho mình là thông minh ăn % chỉ kỳ vọng 20-30% là chạy hàng! Rất ít người đầu tư giá trị nghiên cứu sâu doanh nghiệp như A7!!
Quy luật 80/20 luôn đúng!! Số ít lại là người chiến thắng còn số đông lại là người mất tiền!
Chúc toàn thể anh em diễn đàn luôn khoẻ mạnh và may mắn!!!

18 Likes

Mãi theo thầy cho dù con đã chót vào sai vị thế giờ âm 40% con vẫn ngồi nhìn nó :slight_smile:

2 Likes

bác ơi, e đọc trông các gr thấy bảo sóng đất sắp hết mà sắp tưới là sóng dầu bác ạ, có đúng ko bác vì e thấy các cp bđs nói chung gân đây đều bị giảm

Chỉ từ khi theo A7 thì tôi mới kiếm được tiền. Chia sẻ cho người khác kiếm được tiền là giỏi thế thôi

1 Likes

Tk mày tăng là vì m chuyên đi up bô ntn nên mới tăng đấy

Còn cái loại suốt ngày khuyến nghị vào bank. Thép cho nó xả là cái loại vô đạo đức

Lên đây chim lợn chém giò cho nhiều vào thằng ngu

Đất đang sốt khắp nơi sau chu kỳ này các Bố giàu lên 100 lần còn tụi bay phá gia bại sản bán nốt mảnh đất cắm dùi để tao làm chuồng lợn nhé.kkkk

Sốt đất đến ngõ nhà mày chưa CU ?

3 Likes

A7 chỉ có 1 nick duy nhất sieucophieu12345 và chỉ hô DIG , CEO ,l14 . Nick detua7 hô CII thì liên quan gì đến a7. Lập cả chục nick cũng được . Đừng có bắt quàng làm sang .

Chuẩn bị mua con nào nhắn em theo với nha anh…

1 Likes

Tiền từ đâu mà ra để có nghìn tỉ. Từ mấy thằng ngu bị nó úp bô đấy. Ở đó mà gọi thầy. Phải gọi th

TNA vào được chưa đại ca