Hướng dẫn thành viên mới & giải đáp thắc mắc trong việc sử dụng tính năng F247

Bạn check lại nội dung topic nhé. Khi đối phương đã không nói gì rồi thì bạn lại comment mang tính chất khiêu khích để cãi nhau. Khi mod đã can thiệp r mà k dừng lại thì khoá pic là điều cần làm. Ko thắc mắc nữa nhé.

1 Likes

Mod không để ý-chúng nó vào chửi xong lại xóa-liên tục liên tục đó
trong 1 khoảng thời gian sẽ luôn có người vào đọc ,và coi room em như bãi rác còn gì,buộc em phải vi phạm chứ em không muốn. CÓ im cũng không dc ,Mà nhìn như thế hóa ra đúng là em gây sự-vì cái họ xóa rồi còn đâu-Vô tình họ làm cả MOD và em đều là nạn nhân
Thay vì xly thành viên-thì room cp thông tin minh bạch đàng hoàng-đâu có lỗi gì đâu mà bị khóa
MOD coi lại đi -chúng nó dùng Tiểu Xảo kiểu đó,MOD nhiều việc không để ý đó thôi
ngày cả chục lần thì còn gì room nữa
Dù sao em cũng làm room khác rồi-nhưng mong MOD công tâm cái này-không phải em mà cho các bạn khác.

3 Likes

Cãi lời ít thôi cả lại ăn khóa tiếp :grin:

Sự thật mãi mãi là sự thật bác,Em không tranh cãi-mà chỉ nói lên cái sự thật thôi
Nhiều khi MOD không để ý có thể mình góp ý đúng thế -MOD có cái nhìn khách quan hơn thôi
Em không tin MOD làm thế-mình góp ý xây dựng chứ không ghét ai cả bác ạ

1 Likes

Em gà F0 mới tham gia diễn đàn dc mấy hôm, công nhận phải đồng tình với ý kiến F247 toàn cao thủ thật ạ :smiling_face_with_three_hearts: !
Bài chất lượng, em đã check 1 số nhận định của các bác trong quá khứ mới nhận xét vậy :smiley: (kết nhất quả NBC của bác)
Mỗi tội nhiều bác nói ngôn ngữ gà bọn em ko hiểu dc mà theo chút :smiley: Giá mà e biết sớm theo các bác đã có nhìn nhận khác đi!
Từ giờ em sẽ là Fan chung thành của F247 và bám đuôi các bác :smiley: Mong các bác chia sẻ nhiều hơn cho ae cùng phát triển với ạ :slight_smile: Cảm ơn các bác !!!

3 Likes

@Suzy ơi, muốn nhắn tin riêng làm thế nào ạ?

1 Likes

Bạn click vào ảnh đại diện của 1 người bất kỳ, chọn Tin nhắn để nhắn riêng nhé!

Hoặc truy cập mục Tóm tắt trong Phần quản lý cá nhân, chọn Tin nhắn để tạo tin nhắn mới với người bạn muốn nói chuyện nhé!

Các thông báo về người inbox sẽ hiện ở mục Tin nhắn của bạn.

2 Likes

Thanks @Suzy!

2 Likes

Mod cho hỏi cách đánh dấu theo dõi và bỏ theo dõi chủ để với. Tks.

1 Likes

Bạn ấn vào ảnh đại diện của thành viên bất kỳ, sẽ có nút Theo đuôi. Khi thành viên bạn đã theo dõi đăng Topic hay comment thì đều có thông báo. Nếu muốn bỏ thì làm tương tự nhưng lúc đó sẽ ấn vào Đang theo đuôi để huỷ nhé.

Trong trường hợp muốn chặn thành viên nào bạn có thể xem hướng dẫn tại đây: Hướng dẫn thành viên mới (Đăng ký, quản lý tài khoản, tạo chủ đề mới, thay Avatar, cách Phân Trang, lên xuống đầu và cuối trang, cấp tích xanh, ...) - #47 by Suzy

3 Likes

MOD ơi, muốn Dki tick xanh xác nhận tài khoản cần điều kiện gì vậy ạ :">

1 Likes

Bạn check tin nhắn Mod đã gửi nhé. Thanks!

1 Likes

@angelito đây nè em

Kakakka. Thôi a ơi. Cao thủ thì cho họ tick xanh để dễ nhận biết a ạ. E thì f0 chính hiệu.nên nhường tick xanh cho người xứng đáng ạ

Thủ cao:)) để nấu cao​:grinning_face_with_smiling_eyes::rofl:

1 Likes

ối mình lên top này

1 Likes

Dear @All,

Suzy thông báo để các thành viên nắm được sự thay đổi trong Tính năng ghi nhận lượt like của tài khoản cá nhân trên diễn đàn như sau:

• Cơ chế tính like trước ngày 6/9/21: Ghi nhận like trong các topic/ comment công khai và like trong phần tin nhắn riêng.
  • Cơ chế tính like mới áp dụng từ ngày 6/9/21: Chỉ ghi nhận like trong các topic/ comment công khai.

Vì dữ liệu cập nhật lại từ lúc thành viên lập nick đến thời điểm hiện tại, nên các thành viên trước đây có like từ cuộc trò chuyện inbox sẽ bị loại bỏ và chỉ lưu giữ like ở comment/topic công khai. Điều này sẽ dẫn đến việc thay đổi số lượng tim/like ở các thành viên.

Mod sẽ lưu ý thông báo sớm hơn cho các thành viên về các sự thay đổi tương tự trong thời gian tới.

14 Likes

yes Sir! chúc Su buổi tói vẻ vui vui vẻ.

3 Likes

hai hnay k thấy chị MT đâu a nhỉ

2 Likes

bỏ anh rùi