Hướng dẫn thành viên mới & giải đáp thắc mắc trong việc sử dụng tính năng F247

A nhờ em Mod @Suzy
Khoá dùm a tất cả các topic và nik @Luotcungcamap
A tks em nhiều
Chúc em nhiều skhp

3 Likes

Mình tag thử @Suzy có được không nhé.

@GiaCatLuong6789 @Dao_Ngoc ngoài việc cung cấp đủ thông tin thì các bạn sẽ được cấp tích xanh khi có đóng góp các nội dung hữu ích, không vi phạm quy chế, và ở mức cao thủ hoặc thành viên gạo cội. Tuy nhiên, với các bạn ở level trung thủ nhưng có nhiều bài viết được cộng đồng đón nhận thì Mod sẽ xem xét cấp tích xanh nhé.

4 Likes

post cho con bug UI to quá, trên trình duyệt safari nha mod

bạn F5 lại xem còn bị không nhé? Mod cũng đang sử dụng Safari nhưng không thấy lỗi này.

chị mode report bộ phận kĩ thuật ấy, bộ phận tester họ sẽ đi reproduce bugs, điều hành hệ thống ai lại đi chỉ user đi né bug vậy :stuck_out_tongue:
tặng mod con nữa nhé

Thanks Suzy

Các bác được cấp độ CAO THỦ là dựa vào điều kiện gì vậy @Suzy

làm sao để đổi tên vậy @Suzy ?

Làm sao để ẩn thông tin như bác Vice thế ad

Admin chỉ hỗ trợ đổi tên khi bạn mới lập nick thôi còn sau một thời gian sử dụng rồi thì không đổi tên nữa nhé.

Bạn vào Trang cá nhân, truy cập mục Tuỳ chỉnh ==> vào phần Giao diện ==> chọn Ẩn hồ sơ công khai và các tính năng hiện diện của tôi ==> click Lưu thay đổi

1 Likes

Thanks ad nhìu

Dear Mod, có những bình luận của tôi rất đàng hoàng nhưng bị bọn cuồng đánh dấu gì đó làm ẩn đi, system có thông báo cho tôi, vậy làm sao tôi có thể khiếu nại để hiển thị lại ?

Mod duyệt dùm tích xanh cho nick tớ với nhé, cám ơn mod xinh nhiều

@Suzy !
nhờ add xem xét lại nội dung mình comment trên topic (__DIG__Ba mươi năm tạo đà - Nắm Thiên thời mũ ba - Cho Thập kỷ Bứt phá ! Mục tiêu 100 USD/cp tức 2.500.000/cổ - #10429 bởi Thoa729)
1.Nội dung mình nói không có từ nào khuyến nghị a e vào Room .Mà mình đang đề xuất những người tiêu biểu
2.có những thành viên nói năng vô văn hóa , tục tĩu thì BQT lại bỏ qua không cảnh cáo !
3. Câu từ của Mình thiết nghĩ với nội quy của F247 chưa có gì tục tĩu . Add soi lại các bản trả lời comment của tôi thấy nói có tục tĩu vô văn hóa hơn không ? ( sao những người đó thì lại bỏ qua nhỉ )
4. việc cắm cờ để phát hiện spam : thiết nghĩ add nên công tâm , nội dung nó viết thế nào !
5. có những chim lợn chuyên vào làm ảnh hưởng nhà đầu tư bị cắm cờ sao tôi không thấy ADD khóa nick ?

2 Likes

Web load hơi chậm, sao ko phân trang như 319 nhỉ

1 Likes

Phân trang là trải nghiệm tệ nhất

1 Likes

Cho mình hỏi là bỏ theo dõi các pic đã xem thì làm thế nào vậy add

1 Likes

@Suzy mình muốn đc cấp tích xanh… Check ib của mình nhé

2 Likes