HUT- Hành trình vốn hóa TỶ Đô, Siêu cổ phiếu 2022 vươn tầm 1XX ( phần 2)

Nói khách quan thì tôi phải tham khảo các comment mà bác gọi là chim lợn để chọn vị thế mua. Chứ ko thể mơ tưởng giá này nọ để mua bất chấp. Bác ở vị trí của tôi thì cũng thế thôi

nhịp này Hut lên 100k 99% r các bác ơi k biết bác hôm nọ vào bài mình hỏi có hốt dép mấy phiên nay k.

occut
ỉa
thằng óc cứ.t này chuyên hô sập này anh em

nó ăn xong lại ị vào để ăn tiếp ấy mà cụ

1 Likes

Cảm ơn các Bác vào đây sinh hoạt, dù là góp ý, chia sẻ, hay bất cứ thứ gì thì cũng không ai làm gì được các Bác cả. Tuy nhiên mỗi lời nói của các Bác đôi khi lại vô tình gây ra những suy nghĩ băn khoăn thậm trí còn làm người khác lo lắng. Đặc biệt là những người mới chơi chứng khoán, Cổ phiếu có tăng khắc có giảm, đôi khi giảm để lên tiếp, và đôi khi giảm cũng nhiều năm nữa không quay lại. Chỉ có hiểu cổ phiếu và hiểu doanh nghiệp đó thì các Bác mới hành động với cơ hội đúng nhiều hơn sai. Ai chơi chứng khoán cũng có lúc sấp mặt và có lúc lời cao, và chả có thằng thiên tài nào đoán đúng đỉnh, và đoán đúng váy ở cái thị trường này. Vì vậy đừng cho rằng lời khuyên của mình và nhận định của mình là đúng và chuẩn xác. Mỗi nhà đầu tư họ có vị thế khác nhau, kỳ vọng khác nhau và suy nghĩ khác nhau, Xui người ta chốt lời, hay xui người ta cắt lỗ, hoặc nói rằng họ úp bô chắc gì đã đúng. Tôi chào đón những bình luận mang tính chia sẻ và xây dựng, giảm hay tăng thì nên nói có căn cứ và nó phù hợp, đừng áp dụng câu cửa miệng rằng nó úp bô, lùa gà, cây thông…vào mọi trường hợp, mọi cổ phiếu và mọi thời điểm. Cảm ơn các Bác nhiều…và tôi thấy tởm nhất là có những người mua cổ phiếu xong chốt lời thì bắt đầu đi hô hào xấu, rồi đểu, rồi cờ bạc…mà trong khi đó mình kiếm lợi nhuận từ Cổ phiếu đó…hãy luôn mong người khác mua cổ phiếu đó đều có lợi nhuận và đều thành công. Đôi lời với các Bạn như vậy!

4 Likes

toàn con chim lợn bẩn

Very good bro

Vài nhận định về HUT: vê mặt kinh doanh chưa có gì nôi bât, chủ yếu đột biến là tái cơ cấu doanh thu tài chính, thoái vốn tại các công ty con và liên kết. Giá cổ phiếu lên 2x-4x hơn tháng qua, xin chúc mừng các bạn trong khoảng này, sau tái cơ cấu để đi xa thì còn nhiều time và nhiều điều phải làm cho ban lãnh đạo mới

A7 bảo bọn ấy là sáng nhổ chiều liếm đấy, đa phần chim lợn là bô cơ, môi giới, các bác cứ giữ cổ ko bán thì chúng nó ăn… à mà thôi.

năm nay nhiều game lắm bác, game tái cơ cấu, tăng vốn, thoái vốn, còn đánh dài

Bác có úp cái bô phân vào đầu đứa nào ko mà chúng nó lên chửi nhặng lên thế. Bọn này thần kinh yếu lắm

1 Likes

12-17-30 ko mua. Đu mua ngu lắm cơ rồi vào khóc

Cứ đu nữa đi, rồi các a vào dc giá đến lúc lên các a lại úp vào đầu cho. Lúc đấy cứ ngồi mà ôm mộng giàu sang

Cãi nhau nhiều quá

càng nhiều chim càng phi ác, đặc tính của mấy em này là thế :d

HUT bắt đầu có chim lợn rồi, vậy là có đội nào đó muốn gom rồi. Canh phiên nào chỉnh mà mua thì có nhiều cơ hội phát tài.

mấy bố bán sàn xong đi chim ấy mà cụ, toàn mấy bố mất hàng thôi

E chào chủ thớt, e có nghe thông tin và lên tầu từ giá 20 một thời gian và đã xuống tàu vì tham trading nghe chim lợn, e buồn quá, mấy hôm vừa rồi bị chỉnh sàn 3 phiên e bị mất hàng nữa, anh cho e hỏi e muốn lên lại tàu thì có thể căn giá mấy vào lại được anh?

thứ 2 ko mua sớm là phi một mạch đấy

1 Likes

Thập kỉ oto trăm năm có một… HUT chiếm hơn 75% thị phần thu phí không dừng, hàng trăm Ha đất kim cương Hà Nội, hàng ngàn Ha đất vàng và thâu tóm nhiều dn bds, oto thì giá mấy cho HUT??? Một hệ sinh thái hoàn hảo!!! Chấp hết chim lợn… 5** https://m.cafef.vn/sap-co-tuyen-cao-toc-dau-tien-khai-tu-thu-phi-co-dung-xe-khong-du-dieu-kien-thu-phi-khong-dung-khong-duoc-luu-thong-qua-tram-thu-phi-2022032008144437.chn