HUT- Hành trình vốn hóa TỶ Đô, Siêu cổ phiếu 2022 vươn tầm 1XX ( phần 2)

Giá này vào bắt dao tiếp nữa ko ạ? E nó đã cân bằng chưa hay là chỉnh tiếp ạ. E cũng nghe con chim lợn Hoàng Lão bảo về 35 mà mất hàng đấy ạ.

HUT phải giá 1 triệu 1 cổ, múc!

giá đang quá cao so với hiện tại , vào hơi khoai

từ giờ ko còn nhìn thấy giá 3x nữa bạn nhé, đừng nghe theo mấy bố chim lợn để mất nhịp và mất hàng mục tiêu Hut gia nhập CLB 100 đấy

1 Likes

nhìn con ceo phi từ 1x lên gần 100 bạn có thấy tiếc không, nhiều khi cổ phiếu không như người ta nghĩ

HUT Siu phẩm thật

Theo bác, thứ 2 đặt giá bn?

mua từ đầu phiên nhé, ko lại nuối tiếc

1 Likes

Tạo nền rõ ràng thì vào. Yêu thích thì vào bất kể giá nào=50-50. Hỏi thế bố chủ pic cũng ko biết trả lời.

1 Likes

HUT là cổ phiếu dài hạn tiềm năng, kỳ vọng như CEO năm trước

Mời ace các nhà đầu tư trao đổi hệ sinh thái HUT và các cổ khác tại ;Link: Telegram: Join Group Chat

mỗi năm một siêu cổ và năm nay là năm của hut

1 Likes

Ai ko hiểu HUT, ko biết, ko theo dõi, ko hiểu bản chất của HUT tăng giá thì có khi 20 đã là đắt rồi, đừng nói 40-50-60. Còn người nhìn ra thì có khi 5x vẫn còn rẻ. Rẻ hay đắt chỉ là 1 khái niệm và đó là nhận định của từng người mà thôi. Điều quan trọng nhất là HUT còn tăng giá nữa hay ko thì mới là điều cần phải giải toán. Đừng cho mình là người phán xử, đừng cho mình là chuyên gia. Chắc gì mấy bố mua 20 mà đã lời, và chắc gì mấy bố mua 5x đã lỗ và đu đỉnh!

1 Likes

Chuẩn bác, con L14 của A7 quỹ đất bé tẹo mà nó vẫn tăng 5** lần. Hut toàn quỹ đất kim cương, thâu tóm NVT, VC9 thành trùm bds. Giá này vẫn quá bèo. Thiết nghĩ bác lên sửa thành hành trình 5** hợp lý hơn

Chưa kể HUT làm thật

Còn trùm oto và VETC thiên thời

2 Likes

Anh cho e xin link ■■■■ nhóm HUT ạ. E add mã qr mà ko vào dc ạ.

lắm chin lợn thế, toàn các bố mất hàng đi chim để mua lại, nhưng không còn giá thấp nữa đâu

Mỗi người ý kiến bạn ơi
Bạn biết j về HUT hay mấy tin nhai đi nhai lại
Hãy so sánh HUT với CEO
CEO vốn hoá 18k tỷ
HUT vốn hoá 15k tỷ
Tầm này thì HUT quá đắt so với CEO rồi

Lại 1 Bác tưởng mình là cao thủ!!!that vọng toàn tạp