HUT- Hành trình vốn hóa TỶ Đô, Siêu cổ phiếu 2022 vươn tầm 1XX ( phần 2)

Vô đây

tim nào nhai đi nhai lại còn hơn thằng Ceo cả năm không có cái tin gì, Hut sắp tới game thoái vốn, tăng vốn và thâu tóm. Hut sắp tới nó tập trung kinh doanh những mảng kinh doanh hiệu quả và mang lại lợi nhuận đột biến. Hut bao gồm cad BOT, BĐS và Xây dựng. Ceo có gì ngoài mấy cái tin bơm thổi bong bóng giá đất, so sánh vớ vẩn, về mà ôm Ceo xem có lên được nữa k hay vào ăn bô của thằng 7

Thế này mà cũng đòi đầu tư chứng khoán. Lên diễn đàn viết bài như thầy bói mù theé mà cũng dám viết

thằng ngu mất hàng đi chim để đòi ăn lại ấy mà, đời không như mơ, chắc mới cắt giá sàn hôm trước

Ông nào mất hàng tuần rồi thì mai ngồi mà tiếc nuối nhé.

Bạn thích bao nhiêu thì đặt

1 Likes

Sẽ sớm sáng mắt ra thôi, ngay phiên ngày mai
Thứ 6 không kéo thì 13tr kẹp hàng t3 mai bán cho ai?
Kể cả bắt đáy 37 hôm thứ 6, hàng về vẫn chết như thường.

1 Likes

Lời nói thẳng thì hay khó nghe. Phải hô hào lên 80, 100 họ mới thích

ông dám bắt ko, lái nó gom hết rồi

Cám ơn, của ông tất
Đóng cửa mai sàn tiếp

Cắt đúng đáy cay ko nhóc :))

toàn chim lợn ông à

Mấy thằng khôn lỏi toàn mua xong gan bé cắt đúng đáy quay ra chim lợn chứ cầm tiền đi đầu tư ko có nghiên cứu, tìm hiểu doanh nghiệp thì muôn đời nát ông ak

1 Likes

ceo với dig dgc dgw frt nó phi một phát lên 100 -150 -200k rồi. mấy bố còn cứ ngồi chê rồi chim, người ta ăn lồi mồm rồi vẫn ngồi cào phím đi chim được, lũ ngâu

1 Likes

Ông lội lên trên xem tôi báo HUT phân phối vùng 50 đi nhé.
Về 2x

Không co giật để phân phối thì lái cũng vỡ mõm

đã ra game đâu mà hết, đây mới chỉ là giai đoạn khởi động thôi

3 Likes

Tay to gom hàng đều sai chim lợn đi trước. Người có kinh nghiệm sẽ thấy nơi nào có chim lợn là có tay to đang gom hàng.

1 Likes

Chỉ thêm vài ngày nữa thôi, Mấy bác chê em nó lại đua xanh với tím. Thực lòng em cảm thấy rất vui vì có nhiều bác vào hô úp bô thế này. Hô nhiều vào để xem nó giảm tới đâu các Bác nhé.

3 Likes

Tôi vừa nhận được giấy ủy quyền đi họp đhcđ xong ở đây có bác nào rảnh thì tôi nhường quyền đại diện đi họp