IDC cắm một mạch 97 về 60, thảm hơn cả CII, FLC, DIG, CEO....khả năng là quý 4 lỗ ngàn tỷ zồi....gọi thẳng lên IDICO là biết

tao giàu lắm! cảm ơn mày đã lo cho tao!

Mua hay bán, lỗ hay lãi, đầu tư hay đầu cơ đều là quyết định của các bác cả. Nhưng dặn các bác một điều là tránh đưa tiền cho người khác cầm và đầu tư mua bán giùm mình nhé :wink:
Lỡ mua giá cao phải cắt lỗ thì vẫn còn tiền, tuy nhiên đưa cho người khác cầm đầu tư giùm thì coi như xác định mất trắng nhé các bác :wink:

thằng nào report tao đấy?

gớm, ai chả biết ôm 1 bụng idc nặng đít phải quay ra đóng vai chim lợn, bớt làm trò mèo, ai ôm vài tháng qua chả biết m vs thằng phi thay nhau tấu hài

Đóng vai cái đéo! Thứ 2 mày coi lệnh bán nè!

Ủa là như nào thế các cụ? Tự nhiên rủ nhau quay xe hết là nào?

Bctc xấu, lại có thằng học quýt còi xả chui cp, bách vịt tính rút lui, tây lông định huỷ kèo, đất sắp bị thu hồi, lật kèo vụ chuyển sàn…đủ để quay xe chưa?

oh t chờ t2 coi show hàng

Ý tao là thứ 2 coi lệnh nó chất bán tháo! Chứ mày là cái đéll gì mà phải show cho mày coi.

Thôi mõm, miễn rep

Bố láo! Tụi tao đổ bô lên đầu ccm mày!

Xồi ôi, t lại đang sợ vãi đái đây :cold_face:

@Harchi mua hay bán là quyết định rất khó khăn của cổ đông IDC lúc này vì nó là tài sản ki cóp từ đồng lương ít ỏi dành dụm nhiều năm của công nhân viên chức, là số tiền đi vay đi mượn, là đồng lương hưu ít ỏi của bố mẹ, là xương là máu cả đấy…

Em đồng ý với bác Harchi là chúng ta cần gọi lên cty IDC để làm cho rõ công ty có đang hoạt động bình thường hay bất thường. Bác @An_Danh có lượm được thông tin trà đá gì mong bác chia sẻ với ace nội tại doanh nghiệp có đang xấu đi, kinh doanh có khó khăn gì hay không?

Các bác có quan hệ truyền thông xin giúp ace cổ đông IDC một tay bác @CaVatTim ơi

Em luôn tin tưởng các Bác @Nha_que @TieuLongNu là các nhà đầu tư gạo cội uy tín tinh hoa đại diện cho các cổ đông nhỏ lẻ, không như các cánh tay nối dài của phường lái lợn dẫn dắt nhằm úp bô cổ đông như mấy bác xyz kia. Mong các bác góp tiếng nói uy tín của mình để tạo thêm sức mạnh cho ace cổ đông nhỏ lẻ thấp cổ bé họng được nghe thấy.

8 Likes

Chúng nó vẽ ra tin xấu vậy chứ làm gì có tin nào đâu, mấy thằng hold đầy bụng, chim lợn vậy nhưng lòng nó đau quằn quại đấy bác ạ. Mua bán sao thì do mình, báo chí chính thống đăng còn chưa ăn ai huồng hồ.

Thương em! Đợi báo chính thống nó đăng thì còn cái nịt!

Làm đếu gì còn cái nịt. Giờ là còn cái nịt nè. Đăng là còn cái quần sịp chạy nhong nhong thôi đấy.

1 Likes

Các ông thuộc loại không ăn được đạp đổ thì ghê rồi

Đúng đúng! Ăn không được thì chắc chắn phải đạp đổ chứ sao? Tụi tao không đạp thì chính bản thân bọn lãnh đạo cũng đạp lên đầu bọn ngây thơ như mày thôi! Tỉnh mộng đi người ơi!

Chém cho vui thôi nhưng zốt mua thua lỗ thì lặng lẽ ra đi cho thiên hạ nó đỡ cười. Tớ giá vốn thấp lắm, chả sợ. :grinning:

Thôi đừng có văn vở vốn thấp vốn cao! Mua vài trăm cổ như mày sao hiểu được nỗi đau ngày mất vài trăm triệu. Không lo thì mày cũng chả lên đây rình mò cắn xé hằng giờ hằng ngày thế này đâu! Con nít ranh!