IDC cắm một mạch 97 về 60, thảm hơn cả CII, FLC, DIG, CEO....khả năng là quý 4 lỗ ngàn tỷ zồi....gọi thẳng lên IDICO là biết

Hehe, chưa hiết ai nhiều hơn ai đâu Phi à

Một mình mày bưng bô hô hào đéo thể nào chống nổi cái ngọn lửa phẫn nộ, sợ hãi, bất mãn đang bùng lên dữ dội trong lòng cổ đông idc đâu con ạ! Họ sẽ bán tất tay! Đưa thị giá về cái máng lợn, dòng tiền đéo vào nữa, chỉ còn bọn ngây thơ như mày ở lại mốc mỏ thôi…chờ mà xem!

Tớ chả rình mò gì trên này, xem thấy cậu làm loạn trên này quá nên vào làm vài câu châm biếm cho vui. Hehe. Vay mượn đầu tư lỗ nên quẫn à, đầu tư chứng khoán theo tớ nên bình tĩnh thắng thua là chuyện bt. Thua keo này bày keo khác, đừng học mấy thằng trên giấy mà tưởng mình là cao siêu, có tâm với xã hội.
Chào thân ái!

1 Likes

Các ông đừng có ngồi đó mà tự thẩm du tinh thần với cái gọi là “đầu tư dài hạn”! Nó cắm đầu về 3x rồi đi ngang 1 năm nữa trong khi bọn kcn khác cứ tăng vùn vụt thì tiền của chính các ông và gia đình các ông sẽ bị chôn vùi và bào mòn theo năm tháng bởi lạm phát đấy!

Về xem lại đi chứ xây dựng hình tượng nhân vật trên mạng thế này sai sai. :joy:lại đi lo cho thiên hạ quá

Ủa, tưởng chào thân ái rồi im mồm rồi chứ? Đeo theo cắn hoài vậy cưng? Cay à? Cay thì lấy tin tốt ra mà phản biện! Mà làm đéo gì có tin tốt!

Nói nốt câu, xin lỗi.
Chào!

Hổm rài chả có lái nào đè giá đâu! Chỉ có cá mập họ cũng chán nản nên họ bán ra số lượng lớn thôi. Tỉnh táo vào mà nhìn nhận vấn đề!

Chứ còn gì…anh em trả hết hàng cho nó sang SZC, KBC oánh…cho chúng nó chơi một mềnh đê…

1 Likes

Sau mỗi lệnh mua chủ động 10 ngàn lại có lệnh bán chủ động 20 ngàn, 30 ngàn, 50 ngàn, 60 ngàn. Dòng tiền rút ròng ra hằng ngày thì tăng bằng niềm tin à!

Bác ơi tặng bác câu này
image

3 Likes

Ừ , khôn lắm nên cứ ở lại gồng lỗ nhé! Mark Twain cũng là tay chứng sĩ đầu tư thua lỗ sấp mặt lờ đấy cháu!

Cảm ơn bác, em cũng k định tranh luận nhưng thấy làm loạn quá nên em làm vài câu cho vui thôi. Chứ chuyện thiên hạ em cũng k để ý lắm.

Làm đéo gì đủ kiến thức, đủ cơ sở mà đòi tranh với chả luận! Cười ẻ!

Đầu óc nhiễm mấy bộ sách tàu, học vẹt theo phong cách của các A, chửi bới thiên hạ tưởng mình là cao mưu. Kinh rồi!

Đủ bản lĩnh thì phản biện vào vấn đề chính đi người ơi! Công kích cá nhân chỉ tỏ rõ sự yếu kém, bất lực của người thôi!

1 Likes

Loại này đi tống kim nó cho cầm cờ, mồn hô Xông lên thì kinh rồi

Không phải bóng bàn nhiều!

Ok! Mai mua mạnh vào ông nhé! Tôi còn đang lo mai không có ai thế chỗ cho bọn tôi xuống tàu đây

Hoa hậu cũng từng lừa bao nhiêu con nhang vào đu tcb giá 53 54