IDC cắm một mạch 97 về 60, thảm hơn cả CII, FLC, DIG, CEO....khả năng là quý 4 lỗ ngàn tỷ zồi....gọi thẳng lên IDICO là biết

Tối nay em bơm thêm 1 bình CO2 siêu to khổng lồ cho các bác nào nhé :wink:

6 Likes

Con này tin tốt hay tin xấu nó vẫn chỉ có 1 con đường, là cắm mỏ thôi. Miễn nhiễm rồi.
TT up nó dow, TT dow nó sàn, TT sideway nó cũng dow

Oxy hay CO2 bác ơi. Em hóng bác nhé!

hóng quá

b ơm đi bác

C02 á. Đệt

đảo quanh các diễn pic, xem idc vẫn là chủ đề hot. Có khi moi người cung chả cầm đâu, no hot vì muốn xem con này khi nào chạy :rofl::rofl:. Ngày nao cũng có ông ngòng, cơ mà em nghĩ con lâu mới chạy ! :rofl::rofl:. Mà có khi nó chuẩn bin chạy thì TTCK die. Tết săp đên rồi. Chúng ta có 1 kì nghỉ 10 ngày. Bác nào đoán cho em xem, 10 ngày đó chuyện gi xảy ra với ck thế giơi. DJ ma giam khoảng 3000 điểm nhỉ. :rofl::rofl::rofl:. IDC có bay dc chắc bay từ 4x lên 6x :crazy_face::crazy_face:

Bán rồi thì bớt chém linh tinh đi

1 Likes

Cổ phiếu đầy ra…giờ ai chơi IDC nữa…cho lái bựa chơi với nhau…sang SZC, KBC, hay DIG, CEO đi các cụ eiiii…trước kia SZC, BCM…đều thấp hơn IDC mà giờ sao…KBC sắp vượt nốt…đảo hàng nhanh đi các cụ…

vấn đề của IDC chính là tâm và tầm của lãnh đạo

dở rồi nghe nói mai lái đánh trần mất con mẹ hàng hôm qua cắt lỗ 15% vcc

Có bác này trong thớt không? :smiley: cho hỏi chút

Cha đó Quay xe rồi. Bơm cái j. :joy:

2 Likes

điểm danh xem còn bao nhiêu cổ đông đi bác :sweat_smile:

Đúng là trên sới ko tin ai được :joy:. Các bác ý lúc hô k ai bằng nên quay xe thì cũng hơn ng khác. E chỉ biết lẳng lặng đọc k dám tranh luận j vì trình kém hở ra bị mắng té tát thì chết.

2 Likes

E còn, hwa cắt 1 ít tính nó giảm mua lại ai ngờ cắt đúng bẹn :joy:

1 Likes

Vui mà các bác, bơm tin tốt thì bị inbox chửi còn bơm tin xấu thì không bị gì. Dại gì mà bơm Oxy nữa, vì cộng đồng mà tin nhắn ăn chửi dài như sớ táo quân thì cho vàng em cũng không dám đưa tin về doanh nghiệp :smiley:

4 Likes

Tâm bất biến lỗ cũng éo bán khi đã có niềm tin

chắc là hết rồi bác. thấy chợ bớt đông rồi. mỗi người 1 cách đánh, quan trọng là quản trị tài khoản. chán quá thì rời tàu cũng là lẽ thường. mà đúng là con này nó đánh khó chịu thực sự.
ko bít ra Giêng nó có bứt ko, chứ cứ đánh kiểu này thì trung thành mấy cũng lượn hết thôi.

1 Likes