IDC cắm một mạch 97 về 60, thảm hơn cả CII, FLC, DIG, CEO....khả năng là quý 4 lỗ ngàn tỷ zồi....gọi thẳng lên IDICO là biết

Các bác ý có khi chưa xuống tàu đâu. Hình như là chiêu dương đông kích tây phao tin đồn thôi :sweat_smile:

May quá nhờ các bác hô mà em kiếm đc mớ để đầu tư.

Chắc có thể bác bức xúc quá thì mới vậy chứ e nghĩ bác quê có khi còn bị nổ inbox ý chứ ạ :joy:.

bây giờ bác thích vô pic đoc thấy ở đâu trăm ngàn thần dân chứng bay vô hô trước tết 1xx hay cty lỗ sắp phá cả sản. Nói thiệt đi :))))))))))))
Thời này có vẻ làm chim dễ hơn =))))) thôi thì chọn cái gì dễ mà làm. Vậy đi nhá =)))))))))

Đọc pic một phần còn mình vẫn phải tìm hiểu mà. Chẳng qua là e thích bình yên thôi. Thích pic vừa đủ ng xong đưa thông tin về doanh nghiệp để chia sẻ. Nhưng trên mạng xã hội này thì chắc là khó thật. Mỗi ng 1 cách suy nghĩ. Ko áp đặt đc ng khác giống mình thế nên e vào đọc thôi. Còn quan điểm của em thì e vẫn theo idc.

Thôi anh em gác bớt tâm tình nghĩ ngơi đi . Tết đến rồi chúc toàn thể cổ đông idc luôn vui vẻ hạnh phúc bên gia đình và gạt hái quả ngọt năm 2022 nhé

1 Likes

Sắt muốn thành kiếm phải tu luyện trong lửa 77 49 ngày cưng à . Muốn thành công hãy học cách kiên nhẫn .

1 Likes