IDC- Tổng công ty IDICO- Siêu phẩm hậu thoái vốn Nhà nước .....,

Hỏi lại bác có đang cầm IDC ko?

Nay cũng chốt đc lên tàu cùng ae với cái giá 71.5

Kỳ lạ cái cứ xanh là mấy ông hay chửi biến đi đâu mất …

Không cầm tôi vào đây làm gì? Tôi mua giá 79 hồi đầu tháng. Khi thủng 80 tôi bán hết coi như hòa vốn. Hôm nay mua lại giá 67 nhưng không yên tâm nên chỉ lấy vị thế thôi. Người ta bảo mật ngọt chết ruồi nên tôi muốn nghe cả 2 tai.

2 Likes

2 hôm đọc cmt các cụ đấy mà mình k dám lên tiếng luôn, lại kêu lùa gà lừa đảo này nọ mệt lắm :sweat_smile:

Vậy có phải mng hiểu nhau hơn ko. :slightly_smiling_face: có phản biện mới có phát triển. Tks bác. Nhưng quyết ko nhân nhượng với lũ chym lợn. :slightly_smiling_face:

Tặng bác cái cờ cho khỏi đi chim lợn nhé

Chàng trai có thù oán gì với idc à = ))

:+1: bác, cái lũ chim lợn vào làm ảnh hưởng tới tâm lý ae quá

1 Likes

Mấy cái nick clone vào chim lợn để ae bán ra cho c.nó ôm hàng đấy mà. E đoán thế =))))

Hôm qua e cũng lên tàu cùng ae cổ đông IDC giá 70 các cao nhân cho xin ý kiến nên cầm trung hay dài hạn ạ

1 Likes

Hôm qua đọc bác nào kêu idc dính đến tuấn mượt làm em nay méo thèm vào xem idc như thế nào luôn, giờ đi chơi noel xong mới thấy tiếc >_<

Dạ em lạy các anh chị thành viên mới ạ.

2 Likes

Xác định cầm IDC thì trung hay dài hạn đều ổn, chứ đứng thấy thị trường biến động 1 tí là lại loạn lên đòi bán thì mình thấy hơi phí b ạ

1 Likes

Với em mua lâu rồi, anh chị ko mua thì thôi.

2 Likes

Sao lại kì thị thành viên mới thế bác

1 Likes

Có vẻ như hôm nay đại binh đã về và vào hàng kín đáo, tuần tới dự sẽ là tuần gom hàng của đại binh … ace kiểm chứng nhé

3 Likes

Hazz…đang thích vào topic nghe chửi nhau thấy thú kg tả nổi.bác Q cấm thì hơi tiếc.ai biểu ham ăn margin cho cố vào giờ bị cá mập nó thịt.đã nói rồi kg nghe nếu ai cũng kg mảgin cá mập muốn thịt cũng trầy da chóc dẫy hết…haz…IDC ổn rồi dù chưa tăng vội thì cũng kg giảm nữa đâu hihi

Gần chục năm trên cái xới bạc này cho đến thời điểm hiện tại vẫn có rất nhiều a chị e nđt vẫn chưa hiểu khái niệm của 2 chữ ĐẦU TƯ, thế nào là đầu tư thì mình nghĩ mng nên học lại khái niệm và đầu tư bài bản có kiến thức hơn, lí do vì sao trên ttck chỉ có 5% nđt kiếm đc tiền từ ttck ?

Ai mua ai bán tuỳ duyên, cổ có giảm có tăng, ai hết kì vọng thì bán mà ai còn kì vọng thì mua thôi chứ việc gì phải cãi nhau còn trc khi mua hãy tìm hiểu kĩ DN đã, đừng để bán bò tậu ếch ương vừa bán dứt tay xong nó phi ầm ầm lại đâm ra tiếc, mua vì cái gì thì hãy chờ vì cái đó, có những cổ nó tăng từ 1x lên 7x rồi còn sập 50% giá trị cơ mà thì IDC nhằm nhò gì, hãy chờ câu chuyện DN ở trc mắt :grin:

14 Likes

Ko chém đâu bà chị ạ, thực tế đó vì vốn dĩ e dấn thân vào xới bạc sớm hơn đại đa số người đấy chứ ko phải tự dưng cho mng đc nhiều lời khuyên đâu :grin:

4 Likes