IDC- Tổng công ty IDICO- Siêu phẩm hậu thoái vốn Nhà nước .....,

E k qan tâm thâm niên lắm có ng tuổi trẻ tài cao có ng già đầu vẫn ngu cơ mà nghe bác vice bơm oxy mấy hôm sập thì còn gì bằng kkk

Toi thay dau năm kbc roi tu 48 ve 32 gio cuối năm nhìn thành 60k , chơi là chấp nhận đau thuơng… tiền tù túi nguoi mất kien nhẫn sang nguoi choi kien nhẫn

2 Likes

Thương bác Quê chỉ muốn chia sẻ doanh nghiệp tốt cho anh em tìm hiểu nhưng có một số chim lợn cứ vào phá để gom được hàng rẻ . Anh em nên nhớ hành càng ngon thì chim lợn càng nhiều . Tĩnh tâm xác định ngon là ôm chặt đứng nghe bố con thằng nào xút

3 Likes

Ai trải qua đâu khổ thì mới biết thành quả noa ngọt nhu thế nào bác nhỉ? Đâu khổ đi rồi sẽ có bài học cho bản thân thôi a

Tuổi trẻ tài cao . Mà công nhận em nói câu nào hay câu đó . Thích rồi đó , 2 chị em đi kiếm chim lợn mắng cho hết ngày đi

1 Likes

A di đà Phật. :joy::joy:

3 Likes

KAKA, ông bạn đầu tư như thiên tài vậy còn la lớn làm gì?
Thật sự mấy bác chim lợn vào phá nhiều quá,

Vào pic từ xưa, lên tí lại thấy nhiều người xứ nào vào múa

Luật NHÂN QUẢ NHÃN TIỀN
Ace cứ theo lẽ phải mà sống, kiếm đồng tiền lương thiện mới thanh thản bền vững

2 Likes

Mấy năm gần đây chúng nó lợi dụng diễn đàn mình nhiều quá, vàng thau lẫn lộn

Cũng chả sao, doanh nghiệp tốt tụi nó mới chi lợn để khiến ndt rơi hàng, chứ mấy con hàng lõm thì có thấy bóng dáng chim lợn đâu.
Kaka

Thật mà . Rõ ràng bác nhà Quê ko khuyến nghị mua bán chỉ giới thiệu doanh nghiệp tốt lúc có lãi thì ko đc câu cảm ơn . Lúc giá chỉnh thì vào làm loạn lên . Cứ có cái kiểu như vậy sau ai còn giám chia sẻ tin tốt nữa . Ngứa mắt nhiều bạn lắm rồi nhưng trên mạng xã hội ko muốn bật thôi .

3 Likes

chịu

chửi đi chị,

1 Likes

Thôi thôi xin, CL thì phải chim lợn có kiến thức 1 tí, CL khi mà nó tăng xong sau đó thì nó giảm thì mới đáng, đằng này cổ nó đang trong giai đoạn điều chỉnh giảm vào CL nó ko đáng :grin:

Đã phận đi làm CL mà có kiến thức thì ko mang cái tiếng ấy rồi em . CL khi kêu chỉ có một mục đích là muốn có ăn mới đi kêu ầm trời như vậy . Phải chặn họng lại cho hết tìm đồ ăn

Đợt nào đấy lên thấy chửi rủa như IDC sập đến nơi, mới đỏ có hai phiên, sợ quá phải ra đối diện trụ sở IDC làm ly nước :v

1 Likes

Biết thế nào là lương thiện vậy bác . Chả lẽ mua cổ cứ đòi ngày nào cũng lên à . Doanh nghiệp tốt thì mua và nắm giữ có lên có xuống là chuyện thường . Vn30 còn ăn đạp cả mấy tháng hpg còn bị chỉnh cho đi bụi thế luật gì ở đây

Phản biện cũng đc, phải phản biện thì mng mới có cái nhìn đa chiều để ra quyết định đúng. Nhưng nhìu đứa nó ác khẩu, nó lôi ngta ra trù ẻo, tù tội này nọ… thì ko thể hiền đc chị ah. Phải vả bank mõm nó ra. :joy:

1 Likes

Em vào 76, đợt đấy xuống mấy phiên lên đây nghe các anh chị bàn nhau mà run hết cả tay. Hên là pic mình phần đông vẫn vững tin ạ.

1 Likes