IDC- Tổng công ty IDICO- Siêu phẩm hậu thoái vốn Nhà nước .....,

Ờ công nhận nhiều người óc ko biết làm bằng thứ gì . Mới đỏ có mấy phiên mà làm như cty người ta phá sản cả nguyên dàn vn30 ăn đạp mấy tháng sao ko kêu ca gì cứ nhảy vào đây mà kêu . Mục đích cũng quá rõ ràng là muốn hù tâm lý nhỏ lẻ để đớp hàng ngon giá rẻ thôi

Yên tâm mà giữ đi em . E nên nhớ khối ngoại chi cả nghìn tỉ người ta chưa lo mình lo làm gì . Doanh nghiệp tốt yên tâm mà nắm giữ kiến nhẫn ắt sẽ có thành công

1 Likes

Vẫn câu cũ. Hold là giàu :muscle::muscle::muscle:

Vâng, em cảm ơn chị ạ.

1 Likes

À, chửi cái thằng gì nó bảo lãnh đạo IDC sắp vào lò đấy bác. Để đạt được mục đích của nó mà dùng mọi thủ đoạn bẩn thỉu thì cũng XOẢNG thôi.
Còn ace đầu tư thì tùy trường phái mà chiến, thuận theo vĩ mô chọn hàng cho dễ kiếm ăn, ai cũng có lộc
CP có lên có xuống, chọn hàng FA tốt đếch sợ đâu

chính là thằng ml mõm lợn @DUC789 này này bác. :rage:

Ko ai rảnh mà bảo lãnh cho các bạn đi đánh bạc cả . Hàng ngon thì các bác ấy có lòng tốt chia sẻ nếu đã nghe và tin thì cứ nắm giữ . Có mấy phiên mà cửa sủa ầm thì sau ai giám chia sẻ đồ ngon nữa . Tk các bác giỏi lắm mấy đồng mà cứ làm như kiểu 1k tỉ để lùa mấy bác vào . Nói chuyện phải xem cái tầm mình ở đâu đã

giả sử kbc mua giá 34 sẽ có thêm 7 tháng và hơn 30% lãi

1 Likes

1 Likes

tôi vào vòng này, giá đầu 84 đây, vẫn bình thường, vẫn mua đỏ đẹp đều từng phiên, đến hôm qua buổi sáng vẫn mua … nói chung đã chơi là phải có niềm tin và cách đi tiền.

1 Likes

Kiểu nick mới này chắc ông nào lập để chim lợn mua thêm hàng ý mà. Giờ anh em ta cứ nick nói láo, chửi láo là đánh dấu spam luôn. Khỏi cãi nhau làm j cho mệt :joy:.

1 Likes

Để nick nào to miệng nhất để lại đi cà khịa cho vui chứ em . Chứ ban cả lại bảo anh em mình có gì. Cây ngay ko sợ chết đứng để đó chị bật cho

Thì e chỉ bảo nick nào nói láo với chửi láo thôi mà :joy:. Nhưng nhiều quá cứ đi cãi nhau tụi nó thì loãng pic mất.

Chắc bao giờ tăng thì hết chửi nhau. Ngta giới thiệu doanh nghiệp không khuyến nghị mua bán. Tiền mình mình tự quyết. Sai thì quay ra đổ lỗi à. Bác Q móc tiền trong túi các bác ra mua à. Vớ vẩn thật đấy. Vào hóng tin toàn thấy chửi nhau. Im đi cho pic đc nhờ

Tăng trần 2 phiên sẽ có người vào khen ngay

2 Likes

Trần 1 phiên thì sướng như lên đỉnh mà đỏ 1 phiên thì kêu như đến tháng, tâm lý của các nhà ĐẦU CƠ nó vậy :)))

7 Likes

Đầu cơ là quyết định của họ, mình không chê bai hay gì cả. Nhưng lạ cái cứ vào pic chửi loạn lên trong khi ai bắt mua đâu. Muốn ăn luôn qua chơi penny ý, 1 ăn cả 2 ra đê

Avatar này nhìn tươi vui hơn đấy bác ạ :laughing::laughing:

Nay rảnh ko thấy chim lợn nào . Chán nhỉ . May hôm qua tăng hôm qua mà gãy 63 thì hôm nay chắc ko bình yên như vậy rồi

1 Likes

Thật ra e cũng k nghĩ xuống đến 63 đâu ý nhưng chắc tâm lý đầu cơ nên mn nghe gãy trend thành ra bán tháo chứ ko lúc đầu e chỉ nghĩ xuống đến 71-72 thôi ý.

1 Likes