IDC- Tổng công ty IDICO- Siêu phẩm hậu thoái vốn Nhà nước .....,

Chart vẽ được mà bác! Chart cũng chỉ là một kênh tham khảo ra quyết định xuống hay không xuống tiền của nhà đầu tư.

Cứ dành 70% ts vào IDC, 30% còn lại đi trade theo tiền điên. Nhẹ cái đầu. Mấy bác cứ quất tất vào 1 con rồi còn cắm thêm mg vào. Hỏi sao nó không quăng quật xô đẩy. Hiện tại dòng bds nhiều con đang ăn hôi theo bằng việc đếm đất tính tiền, mà thực tế phải dòm xem cách vận hành của Dn thế nào thì mấy ai đi xem. Nhiều khu đất Dn gom cả 10 năm đứng hình đó có triển khai ra được đâu. Chờ đất lên bán cho anh khác hoặc bị M&A rồi tính thành lãi đột biến. Cái sòng lắm trò. Tiền mình tự quyết định thôi mấy bác. Xanh bớt hứng lại thì đỏ cũng khỏi đau buồn. Giá vầy k mua chờ khi nào mua
Đánh theo tiền điên thì đến cuối mùa cũng chỉ cá mập lụm là chính thôi, còn lại mắc cạn ngoe ngoảy ra đó chôn hết bà rồi có ai còn sống mà kể cho chiến tích ăn lần :))))))))

8 Likes

Đánh thì chia ra mà đánh, theo kỳ vọng doanh nghiệp. Mỗi người một cách kiếm tiền mắc mớ gì cứ chửi nhau mãi. Thằng ăn phở thằng ăn cơm thôi mà.

2 Likes

kaka :slight_smile:

Pic này may là qua mấy ngày yên bình rồi chứ mấy pic hot bđs khác chửi nhau kinh thật😵‍💫😵‍💫. Đc mấy bác có tâm phân tích cho nghe có phải hay ko. Có phải tin nào mình cũng nắm đc đâu.

3 Likes

Thật ra để lỡ 6x thì tầm giá hiện tại cũng tốt, chắc sẽ vào thêm một mớ trước atc

Lúc phím cho từ giá tốt thì rối rít cảm ơn, lúc cổ chỉnh giá, lấy đà thì vào hô vào chửi. Cái tính ngàn đời không khá lên được, làm như mấy ông trong này cầm tiền cầm thẻ bọn họ đi mua cổ vậy.

1 Likes

Giá nay tốt không ạ?

1 quả lệnh duy nhất vol là 126K ở giá 70 quá chất.

giá này khác j cho không :))

Em cãi nhau với vợ nên xóa app rồi, giờ đang không biết tàu đang chìm hay nổi @@

1 Likes

e đu giá 76 các bác ạ. ai cho e niềm tin đi :frowning:

Mình 87 đây :rofl:

4 Likes

Cuối năm nên NĐT đánh báo cáo tài chính cả năm rồi. IDC thì LN cực tốt 1200 đến 1500 tỷ. Em nghĩ với triển vọng này thì IDC dưới 100k/CPlag 1 món quà. Rồi khi chuyển sàn Hose xong thì giá 150k

1 Likes

thôi thôi thôi đừng nghĩ gì chi cho mệt bác. Biên con số 150 vô đây nhiều bác mắt nhắm mắt mở tưởng tháng 1 150 nhào vô lại chửi f*** lên bây giờ. Cứ để cho Dn tự làm việc đi, ai ra ai vô thì cứ tự nhiên. Còn chim thì đi nhóm khác chứ chim trong đây em hú 1 cái là có người vác đao ra liền đó =))))) các bác hiểu ý em chứ =)))))))

8 Likes

76 vẫn thấp mà :smiley:

1 Likes

bác ấy dạo này cải tà quy chánh rồi. nói không phải trêu đâu mà mình thích đọc bài của bác ấy thật đấy, chim chóc bay tán loạn :laughing:

1 Likes

EZ, tôi đu giá 87, cười tươi lên

1 Likes

Đọc đoạn cuối cười té ghế =))))). Mà tốt nhất chả đưa giá làm gì nhờ. Chứ có 1 con số xong bà con cứ tưởng mua là có gía đấy xong k đc tưởng mềnh úp bô thì chết. Tội này to lắm ko gánh đc :))))

ATC báo tín hiệu à các bác, kk