IDC- Tổng công ty IDICO- Siêu phẩm hậu thoái vốn Nhà nước .....,

Tin chuyển sàn HSX và tin ra LN ước tính Q4/21 nên cầu vào cuối phiên.

1 Likes

E thì nghĩ chưa đâu.hihi. Cứ rũ hết đi cho nó nhẹ nhàng :hugs::hugs:

1 Likes

Bác có nguồn 2 tin này không?

Nọ múc giá 76, Qua với nay thấy có vẻ đã có tay to đỡ giá 72

1 Likes

76 xin kính chào các bạn

2 Likes

82 chào anh em nhé.

2 Likes

Em cùng giá 76 với bác

Tàu về ga nào gà ấy điểm danh nhé .

2 Likes

Điểm danh đúng kiểu trend tóp tóp lun =))

Lắm ông chính tả viết còn sai lè ra còn vào vẽ chart lọ chart chai cơ à khiếp thế, đang cần IDC về 65 để múc thêm tí cho đủ số lượng đây :))

11 Likes

Đú trend theo liền
Em 76 chào các bác :))))) em vào giá 58-60 quân bình riết lên 76 giờ đi quân bình xuống tiếp. Ai xả lại 65 giùm em :v
Đè xuống tiếp mỗi bác gồng trung bình thêm 1k. 1000 bác dc 1tr cổ. Ngon cứ đè. Cứ chắc tay vào đừng xài mg để bị ép là được.
Mà dòm hàng đặc phết vầy mà nhiều bác cũng mang ra bán giá này thì em cũng chịu

4 Likes

A e đang gom hàng cùng đội lái rồi :))

Em vào từ giá 84 tbg xuống còn 76, hôm nay em rải lệnh từ 69-68-67 mà ko khớp tí nào, đang buồn quá vì vẫn chưa đủ hàng :sweat_smile: Liệu còn cơ hội nào cho em ko đây?!

2 Likes

Chà. Điểm danh nãy giờ thấy ôm 76 nhiều quá ta. Mai phiên cuối cùng của năm mấy anh đè cho chúng ta toại nguyện. 65 tới luôn nha :smile:
Nói chứ trade đã đời xong cuối năm quy về idc em thấy yên tâm hơn.

1 Likes

Thời vận ko thông, mưu cầu vô ích.

Được thế thì còn gì bằng :relaxed:

Thế mà ko chịu mua cao chút, phải mạnh dạn bạn ơi, đừng tiếc vài line nhỏ @@

1 Likes

tự nhiên cuối phiên idc nhích lên tý, thấy ae cũng nt rôm rả hơn mọi khi nhỉ :slight_smile:

Mai phiên cuối năm rất vui vì đc quen và đồng hành cũng bác Nhà Quê và toàn thể anh em

2 Likes

Ban đầu là đầu cơ, ai ngờ đâu thành nhà đầu tư bất đắc dĩ. Thôi thì ôm tên lửa vậy :money_mouth_face::money_mouth_face::money_mouth_face: