IDC- Tổng công ty IDICO- Siêu phẩm hậu thoái vốn Nhà nước .....,

Không cho em ăn vài phần trăm thì em quay sang ăn bằng lần

Rõ khổ, hết cái để nói rồi giờ mang trình độ bắng cấp ra khè nhau cơ. Nếu trình độ bằng cấp cao mà đánh chứng giỏi thì giáo sư, tiến sĩ họ lũng đoạn thị trường ck rồi. Huấn Hoa Hồng cũng viết sách dạy làm giàu đấy có ai bảo nó giỏi không? Viết sai chính tả hay không biết chữ có khi kiếm tiền tốt hơn khối đứa bụng đói mồm nói no.

Cái kiến thức phổ cập tiểu học nhưng khả năng cô giáo chết sớm nên thất học mới vậy chứ đâu cần phải bằng cấp lọ chai cao sang làm gì bởi cấp 1 thì làm gì có bằng tốt nghiệp :grin:

1 Likes

Tội nghiệp cho những kẻ bụng đói mà nói no. Và những kẻ dùng từ “lọ chai” là kẻ nói ngọng không thể nói được từ “nọ kia”, thấy cũng tội mà thôi cũng kệ.

đếm cua thì đếm cua tự biết đâu là cua to đâu là cua bé LDG đất sạch ntn DIG dự án khởi công chưa IDC từ xưa DN nhà nước giá vốn đất như nào k nói :))) thấy ng khác nói lại nhột à

Thanh niên chưa vắt mũi sạch chấp làm gì . Tk cầm nổi 1k cổ IDC ko mà gáy như hát hay thế em . Nick em là gà công nghiệp cũng ko sai lắm . Người mà tự nhận mình là gà thì cũng đủ hiểu cái tầm của em nó thế nào rồi

Lại chửi nhau rồi, haizz

Có war coi rồi :)))))

1 Likes

IDC tốt, nhưng để có sóng và tăng thì ít nhất mất hết Q1 2021

1 Likes

Bà con nghe vẻ đầu tư cứ thích ăn ngay nhỉ, nhịp 4x lên 9x trong bao lâu giờ phải cho nó cái thời gian để tích lũy đã chứ, cuối năm các quỹ đội tự doanh cũng chốt lỗ lãi chưa kể đánh lên cuối năm để bà con chốt lãi lấy tiền ăn Tết à, bà con ko hiểu tạo lập thì chỉ có ăn trấu :grin:

6 Likes

Hẳn hết quý 1 cơ à bác. Thế là tết e ko có bánh trưng thịt rồi :slightly_frowning_face:

Đầu tư ăn ngày có nguyên list hàng peny kìa em . Bảo các bác ấy đu ăn cho nhanh chứ IDC còn lâu mới chạy

Các bác doạ sideway thế mai ối ae T+ vác hàng ra bán😂

IDC mà về 65 thì xin vĩnh biệt cụ chứ ở đó mà mua thêm.

Bán bớt đi cho nhẹ tàu bác ạ . Cứ dòng tiền đầu cơ thì khó bền lắm cho mấy bác ấy bớt hy vọng thì tàu chạy nhanh hơn và đường dài hơn

1 Likes

Bác ko mua IDC thì cũng có thể ko cần cmt và đi ra khỏi topic mà :grin:

Tội nghiệp quá. Đúng thày nào tớ nấy rặt lũ vô học lại thích nói chữ. Cổ đất mới chớm đỏ 1 chút đã không đủ bình tĩnh cắn càn rồi. Tội thay!

IDC là cổ phiếu tốt nhưng định giá tầm 6x thôi, còn loanh quanh chán. Đấy là hy vọng thị trường tốt. Còn vào downtrend thì cụ là cụ đi xa lắm. Tăng từ 35-100 các bác còn muốn gì nữa.

Cổ thì có đỏ có tím ở đây ko ai quan tâm cổ lên hay xuống cả chỉ quan tâm mấy con chim lợn đi sủa lung tung thôi

Cái định giá cổ nó cũng như kiến thức bác cẦn có lúc mà ko có kiến thức thì nhìn vàng cũng chỉ nghĩ là bạc. Mà bác ko mua IDC mời bác lượn đi cho nó bình yên

2 Likes