IDC- Tổng công ty IDICO- Siêu phẩm hậu thoái vốn Nhà nước .....,

Thế sao 84,85 ông cũng hô đáy hô múc mạnh thế?

Mọi nhu cầu bán rút tiền trước tết sẽ bán hết trong phiên nay, còn lại sẽ là vứt mẹ nó đấy, mai và ngày kia sẽ là bát phở không hành ko mì chính, bữa ăn lúc 4h sáng :))

Còn tí tiền tết, từ từ cày lại lo gì. Chưa bán là chưa lỗ.

1 Likes

Thoát bớt hàng rồi, tiếc cho một doanh nghiệp đáng kỳ vọng

2 Likes

Nói cả đoạn như thế này thì đã dễ hiểu hơn. chứ phán 1 câu “Nhóm BDS khu công nghiệp: KBC, SZC. BCM, PHR tím hết mà IDC chỉ xanh nhẹ lạ thế” thì giống như đi PR 4 mã và cà khịa 1 mã. Không trách người ta phán vội được vì khi nói bác cà khịa bác mới đưa hết dòng suy nghĩ ra cơ mà. Chúc buổi tối vui vẻ!

1 Likes

Hôm nay vol IDC cạn rồi, kỳ vọng không thủng đáy 60 trong 2 phiên tới là đáy của IDC

1 Likes

Em nay lại mua thêm bác ơi,hóng quá

Lãi Khủng

Chỉ chờ tin của bác và bác Quê trong pic này

Khiếp quá bác ạ. Mai em lại múc thêm ít cho đỡ sợ chứ giờ run lắm rồi.

Ròi xong, hiểu luôn :smiley: mai ra báo cáo lên tin liền để biết nhé bác

Bác cập nhật thông tin nhanh và chuẩn lắm nha anh em. Giữ chặt hàng mặc dù aam1/3 NAV tài khoản.

Ra bao cao loi nhuan cao, bu , lon cac kieu thi cung teo` thoi, trong doi lam gi cac bac.

1 Likes

Mấy con chim lợn mấy nay bận đi sắm tết à? ko thấy ec ec nữa rồi

Báo cáo quý IV có lãi lớn cũng chỉ giữ CP ở mức giá 64-68. Cái kì vọng lớn nhất của IDC 2022 với LN tăng 60% ở mức 1,6k tỷ trở lên, giá thuê đất tăng mạnh trong 5-7 năm tới. Việc tái cơ cấu/thoái vốn tiếp tục được triển khai mạnh mẽ. Target hợp lý năm 2022 ở mức 13x.

2 Likes

trích dẫn xem nào, sao k thấy trên cafe f

2 Likes

Cứ truyền miệng thôi, bao giờ có tin chính thức mới tin được bác ạ. Còn nhiều thứ khác để đánh giá nữa chứ BCTC cũng chỉ một phần. Em nghĩ vậy

Hạn cuối 28/01 phải nộp bctc thế nên k nay thì mai sẽ có thôi. Tầm này qua tết rùi tính

Bác @Nha_que bỏ của chạy lấy người rồi bác ơi :rofl:

3 Likes

Bác vẫn tầm nhìn 13X cơ à