IDC- Tổng công ty IDICO- Siêu phẩm hậu thoái vốn Nhà nước .....,

Thôi đừng sàn bác ơi, sàn lại mất cả vui. Hn thỏa thuận giá 100 mà sao bà con vác hàng ra bán giá 8x ko biết nhỉ. E thấy hơi khó hiểu.

1 Likes

bác nào yếu tim thì dễ bị văng khỏi tàu lắm bác ạ

1 Likes

NTC lên 200 rồi các bác ạ, bất chấp thị trường

1 Likes

bán con khác mua thêm mà công ty nó báo lỗi ko cho mua la sao vậy mọi người

Mình mua bình thường sao cứ thấy bác than ko mua được nhỉ

đạp đủ rồi bay đi nào

1 Likes

Em cũng mong nó bay đi, chứ nhìn đỏ cũng bùn lắm. Màu xanh mới tốt cho sức khỏe, hihi

còn ai nữa đâu bác nhỉ toàn các cổ đông trung thành ^^ các anh cho lên đi đừng đạp nữa

1 Likes

Đạp ghê vậy các thánh.

nhảy tàu là mất…

ae k cần thận mai n lên lại kêu lỡ làm mất hàng

hôm nay màu k đẹp như mọi ngày nhỉ

nay đỏ có sao k mọi người, e kb nên giữ đến khi nào nữa

Khi mua thì các bác có thông tin share ở topic này hết rồi, xác định lên tàu thì kiên định thôi các bác, tiềm năng như này ko dừng ở giá này đc đâu =)) hôm qua có đọc dc ở topic cụ A7, thấy có bạn hỏi IDC, cụ ấy vẫn bảo giá còn lên nữa =))

1 Likes

các cụ chớ có yếu tim, tăng liên tục 1 thời gian như thế rồi thì chỉnh để phi tiếp là chuyện bình thường :rofl:

3 Likes

Ae có thấy cổ tăng nóng một thời gian dài không, thì phải có nhịp điều chỉnh, xong tích lũy vùng giá rồi mới bay tiếp được chứ :smiley:

1 Likes

Mấy bác theo nó từ đầu tăng gần 100% + 40% tiền cổ tức không ai nói
Mới giảm chút hỏi sập nhiều vậy ta? gom hàng à? Cung cầu thôi mà có tăng thì phải có giảm chứ

1 Likes

thì ví dụ như mấy bác mua an toàn thì không cần lo, chứ style T+ với mua điểm neo cao với như e thì cũng hơi đánh lô tô thật chứ :))

Kkkk đánh chứng mà mới rung đã đánh lotto rồi thì thôi nên chuyển qua mấy con T+ lại đi bác.

Cổ phiếu là kỳ vọng vào tương lai mà, tương lai gần trước mắt thì mình thấy: 4k cổ tức ăn ngay, game chuyển sàn, mở room NN, xa hơn thì là DN tốt (quỹ đất, lãnh đạo, định hướng…)

1 Likes

Bác nào như mình, vẫn kỳ vọng vào DN thì tiếp tục thắt dây ngồi thuyền thôi :smiley:

2 Likes