IDC- Tổng công ty IDICO- Siêu phẩm hậu thoái vốn Nhà nước .....,

giảm 2 cây, thứ 2 tím 1 cây thì đâu lại vào đấy :grinning:

Nói thế này các bác đừng giận nhé =)))) về tham chiếu em lại gom thóc, các bác cứ nhường em giá thấp
Nay IDC không đẹp như mấy hôm trước, nhưng thấy vol không có gì lạ, không có dấu hiệu phân phối, điều chỉnh là bt mà, lên miết không xuống chỉ có mô hình cây thông noel như tụi BII, TGG… thôi =))

Rồi có ai rớt hàng chưa? :)))

Gom được thêm 1000 giá 88 trước giờ G ông ạ :laughing:

thanh khoản bé xíu, sang tuần bác nào rớt hàng chuẩn bị ngắm em nó lên vùng giá khác

Ngày tăng ce vol còn cao gấp đôi, nay chỉnh 1 chút mà đã rung rồi ư :)) Cần phải thay đổi tư duy lại các bác ợ

4 Likes

chưa xong đâu các cụ còn nửa phiên thứ 2 nữa nhá :))…

Em hết xèng rồi, tính ra em mua 2 ngày trước giá cao hơn hn nhưng mà đường dài mà, với cũng gần như đủ SL mong muốn rồi, giờ phần NAV nhỏ nhoi còn lại để đầu tư thêm mấy mã khác cho đa dạng danh mục 1 chút.

2 Likes

Hôm trước có 4k lời 100 triệu. Nay có 10 k mà gần hết lời rồi. Hy vọng sang tuần chạy a

3 Likes

Sáng bác nào rớt dép 88 em có nhặt đc 6 đôi nhé . Sang tuần có cần em chụp ảnh lưu niệm thì pm nhé

Bác lượm của em ít đấy… Nay đỏ quá nhanh tay hạ tỷ trọng 25%, rớt đôi dép :sweat_smile:
cuối phiên cái nó lên lại

Bác yên tâm dép của bác e sẽ trông coi cẩn thận cất hẳn tủ kính để trưng bày nhé

Không nghe mấy bác kia bảo à, dép đâu mà dép, =)))) là thóc sau này đổi ngân lượng các ông ạ

1 Likes

Theo bác NQ thì sau này chỉ có trồng rau, nuôi cá thôi nhé :))))

27 Likes

Trồng rau nuôi cá, lâu lâu nghía bảng điện cũng được mà bác =))) an nhàn vậy thôi chứ

Hôm nay em đã lên tàu giá 88.5 cùng mọi người ạ

2 Likes

Hôm nay vừa múc thêm ít 88 Tich sản nào ae

1 Likes

hôm qua em cũng Theo chân các bác lên tàu giá 88. Không biết cuối năm có bánh chưng không ạ :smiley:

1 Likes

chỉ trồng rau nuôi cá vì thóc đã đầy bồ rồi :star_struck:

Chung chiến lược đầu tư với Quê rồi, cứ có giá tốt gom thêm. Mua và nắm giữ. :muscle:

8 Likes