IDC - tổng Idico - chính thức về SSG group ....kỷ nguyên mới bắt đầu

Giờ có tiền mua vào được thì hết biết

Một góc nhỏ trong hệ sinh thái SSG ở HN, bên cạnh BĐS

Tổng quan về Wellspring

Chính thức đi vào hoạt động từ năm học 2011 - 2012, trường Phổ thông Song Ngữ Liên cấp Wellspring (trường PTSNLC Wellspring) nằm trong hệ thống trường học do Công ty Cổ phần Đầu tư và Phát triển Giáo dục S.S.G (thuộc Tập đoàn S.S.G) xây dựng tại Hà Nội và TP Hồ Chí Minh. Wellspring Hà Nội tự hào là trường Phổ thông Liên cấp Song ngữ đầu tiên tại Việt Nam, được Hội đồng Khảo thí Chương trình Phổ thông Quốc tế Đại học Cambridge – CIE – Vương quốc Anh trực tiếp công nhận chính thức là Trường chuẩn Cambridge cho cả 3 cấp học (Tiểu học, THCS, THPT). Wellspring cũng là trường đầu tiên tại Việt Nam được cấp phép triển khai Chương trình THPT ĐH Sư phạm Missouri (MUHigh), thành viên của ĐH Missouri - top 100 Đại học hàng đầu Hoa Kỳ từ năm 2014.

1 Likes
1 Likes

Bữa giờ kg thấy bác Quê đâu nhỉ?lẽ nào bỏ topic sao ?

Bác @Nha_que không bỏ đâu. Có thể bác bận mà bác ấy chịu khó săn tin cho ae, nên có thể bác đang mải công chuyện. IDC đến thời rồi, ae sắp về bờ, BCM đã có lúc trần, ae xúc thôi

Quê ghét ai bảo Q bỏ IDC. Đang xem số liệu quý II cho các bác đây. Danh mục của Q có 1 mã duy nhất là IDC thôi.

29 Likes

mr Thọ và Gelex thoái IDC cái méo gì từ 78 về đây mà chưa xong vậy

Tại thấy lâu rồi bác kg comment,mà tui chỉ tin vào sự phân tích của bác thôi mới khổ.ngắn hạn giá lên xuống sao mà biết được,dài hạn sẽ về giá tri thật thôi.hihi

Vgc làm hai cây trần liên tiếp, idc chưa được cây nào,

Tuy vào pic ko thấy Quê, nhưng kéo lên trên sẽ thấy luôn có mặt Quê dõi theo pic nha.

3 Likes

Đừng fomo vây bác bật nến tuần lên VG

Cứ xanh đậm và tím là ok, sáng thấy tím sớm lắm, hy vọng idc cũng làm 2 quả trần xong loạnh quanh chờ báo cáo quý 2

Giá vốn IDC của bác Quê là bao nhiêu vậy ạ. E ôm IDC suốt từ trong tết đến giờ cho lãi bao nhiêu vòng mà em iêu nó ko bán. giờ thì vẫn mong em nó cho vào bờ chứ e đang gồng lỗ nặng quá bác Quê ạ

M cũng giống bạn ôm IDC từ trước tết đến giờ tt xuống lại gom thêm giờ tb vẫn 68. Hôm tt giảm bị -20% tk sút hết các cp khác mà vì iêu IDC mình vẫn ôm E noá. Hy vọng 1 ngày ko xa sẽ được về bờ

1 Likes

Về bờ sút hay nuôi tiếp đây là vấn đề nan giải

Em om luc 89 day cac bac.

2 Likes

Mài không trung bình giá xuống à

Lo qua, khong them quan tam nua, de day luon dai ca.

Định gửi chi tiết FS mà thôi để mọi người cảm nhận , IDC năm nay siêu lợi nhuận , Nếu hạch toán hết thì trả 70% cô tức 1 năm cũng được

12 Likes

gửi lại đi cụ Quê, để 5 phút cho anh em thưởng lãm :slight_smile:

2 Likes