IDJ siêu cổ giờ không múc thì đến bao giờ.!.! Múc

Hoảng loạn là cơ hội. Tớ hô mua giảm chứ các bạn thấy tăng tớ mới hô đâu. Mua xong lỗ 10% gồng được thì lãi 100% cũng sẽ gồng được

tâm lý của bầy cừu , khi hoảng loạn kim cương họ cũng vứt

Rất Ok. Hàng chất lương, ko nhiều DN BDS nợ ít, tiềm tăng trưởng còn lớn. Dài hạn mới Ok

Chẳng hiểu mấy ông sao nữa. Nói đồng hành cùng DN, dài hạn mà tay cứ enter … coi CP DN như Rác.

Nợ là nghĩa vụ phải trả. Nhưng tốc độ tăng trưởng lớn và mở rộng kinh doanh mà không cần vay=>> chính là máy in tiền

2 Likes
1 Likes

Moi người góp ý cho bài viết của mình với nha. Mình cugnx là một cổ đông APEC

1 Likes

mình thấy phiên chiều t6 đã phản ánh rồi, tuần sau có giảm chút ít rồi đạt cân bằng thôi

1 Likes

mình nghĩ với những người đa đàu tư lâu thì sẽ nghĩ như bạn. còn đa số F0 tâm lý rất dễ bi ảnh hưởng,

Điều chỉnh mạnh sẽ có nhưng rồi đâu cũng lại vào đấy và thị trường lại sẽ đi lên

mình cũng Fo thôi, học được nhiều các bác trên diễn đàn, đặc biệt là bác Boy …

VNI giảm tí lại lên thôi anh em không cần lo lắng

Các chỉ số index đâu phải là nền kinh tế đâu mà anh em sợ sập. Nó chỉ phản ánh thực trạng cung tiền ngoài xã hội. Về vĩ mô anh em phải để ý NHTW, FED

1 Likes

VNI n phản ảnh thị trường ck chung, ở đây là sàn HOSE. mỗi khi vượt mốc sẽ điều chỉnh nhưng điều chỉnh rồi lại lên một tầm cao mới. nên đây k phải là điều xấu. chúng ta mua được cổ phiếu tốt thì ngồi chờ gặt thành quả.

Biến thể đợt này ko đáng lo ngại, T2 lại như ko hề có cuộc chia li

Tăng chắc chắn phải tăng. Còn ngắn hạn thì không ai đoán được

Nó chỉ là cái cớ để gom hàng thôi em. Nên nhớ càng dịch CK càng tăng

1 Likes

Đồng quan điểm với a.
Dịch càng lâu thì càng nhiều người chơi chứng khoán.

Khi nào ng dân trên TG ko đeo khẩu trang thì CK mới hết cơ hội à

không có đâu bạn. Hết dịch không có nghĩa hết chơi ck. Hết dịch đi làm có tiền lại đổ vào chứng khoán thôi. Dịch giúp chứng khoán phổ biến, còn muốn chứng khoán phát triển thì phải hết dịch.

1 Likes