Kế hoạch và hành động sau phiên hôm nay ....đọc kỹ nhé ...../

bác tank lên tàu rồi đấy à , dứt khoát gê

3 Likes

:ok_hand: kiên định với mục tiêu điều chỉnh, không vào hàng vội

2 Likes

E lỡ lên tàu IDC giá 43 r bác Tặc ạ. Giờ cầu nguyện thôi :frowning:

Bác nói nghe hấp dẫn quá, chờ tin bác :D, sớm nha bác k hết hàng :)))

1 Likes

3 Likes

Nay Gấu đã xong việc. Haha. Mai lại chọn cổ mà chơi.

Sao tự tin quá vậy bác? SHB có thể về mệnh đó :joy:

1 Likes

Làm tí SHB và NKG bác ạ. SHB mua đc 15.4 tạm yên tâm. NKG thì e có sẵn, tiện chuyến sập hôm nay làm thêm tí cho cảm giác mạnh :wink:

Ko cần về mệnh đâu bác. Hàng nay về mà thủng 15 là em nện trước rồi :))

1 Likes

Hay nhỉ F247 còn cho đổi cả nick. E đổi thành Tank luôn rồi đấy :))

1 Likes

Quyền tự do cá nhân mà, f247 là sân chơi dat quyền tự do của thành viên là cao nhất, ko phân biệt cao hay thấp thủ, giàu nghèo, xinh xấu, chim heo hay bịp lợn :rofl:

2 Likes

lúc đầu F319 cũng như thế, chỉ là một nhánh con của trái tim việt nam online. khoảng tháng 10 năm 2006 mình lên diễn đàn. nhờ vào một vào ngón nghề TA, mình lấy được cảm tình của các bác và được làm MOD. Sau đó thì do việc cá nhân mình không lên diễn đàn nữa. Và chỉ cần 2 năm sau thôi, 2008, mọi người trưởng thành trông thấy và đã tự tổ chức được một diễn đàn theo kiểu: Ở đây có lãnh đạo. Nhưng biến tướng ở chỗ lãnh đạo ở đó dần bị biến thành tay sai của một bọn không ra gì. Mặc dù vây cánh trên F319 của mình vẫn còn rất hùng hậu nhưng mình không thích chơi ở đó nữa. Bọn đó đang tự đào thải.

2 Likes

Ua bác @Member2006 là mod cua f319 ah, vậy ở f247 có 2 mod bên 319 qua là @GBlock và bác

1 Likes

Mình không làm nữa vì lẽ không giúp gì được anh em diễn đàn ngoài việc xem bài và khóa nick. Nên một thời gian dài mình không lên diễn đàn và ban quản trị ở đó bỏ nick “vàng” của mình. hồi đó bận nhiều việc lắm, lên chỉ để diễn lên diễn xuống thì cũng không khách quan và có phần nghĩ mình thao túng. nên việc thôi làm MOD là một hành động đúng đắn ở đó. MOD ở đó chỉ nên làm tay sai, hoặc khóa nick thành viên không cùng chứng kiến thôi bác ạ. Nhưng những người từ 2006 chẳng nhẽ lại không nhớ mình :rofl: :rofl: :rofl:

1 Likes

hồi của mình thì chỉ có đầu tiên là anh Đức lối cũ (ngô minh đức). Sau đó có thêm 2 mod là Member2006 (nick của mình) và tio361. Về sau thấy nhiều mod quá.

Ủa Đức loicutave trc cũng là mod cua 319 ah

1 Likes

chuẩn. nhiều cp về mức giá hấp dẫn phết rồi, em vẫn full cash chờ cơ hội

5 Likes

Đồng quan điểm với bác, chờ thêm xem xu hướng rõ ràng rồi vào hàng chưa muộn.

2 Likes

càng về mốc 1100 thì đà giảm sẽ chậm lại, khi về vùng đó biên độ vnindex sẽ thu hẹp mỗi phiên chỉ tăng hoặc giảm ±5 điểm…/

quanh vùng 1100 sẽ mất 1-2 tháng tích lũy về điểm số đoạn này giữ thăng bằng, nếu index có chuyển biến gì thì cũng phải qua quý 1…

việc giữ vnindex tại điểm nào đó không thể tính bằng ngày bằng phiên được, khác với việc chọn cổ phiếu…/

vd: dòng CK có 1 số target có thể nhìn thấy khi VND, VIX, SHS đã giảm khá sâu hơn so với HCM hay SSI, trong khi EPS cao hơn --> đến gần điểm mua hơn

9 Likes

Hôm nay dòng bank leader

2 Likes