KÊNH BƠM TIỀN KHỔNG LỒ DUY NHẤT 2023 - ĐẦU TƯ CÔNG nhé các bác

bạn tôi cháy tk vì em này… L đánh phũ thật. Hi vọng kiềm lại chứ bạo phát bạo tàn…

1 Likes

hàng nhà Đ.09 ko nên đụng vào, từ DRH đến KSB. Rồi KSB cũng về dưới mệnh giá hết thôi.

2 Likes

Ngôi nhà mơ ước thì kinh dị, sao KSB đánh dã man vậy nhỉ… sắp về giá đáy covid rồi…

1 Likes

Thì thiên hạ đang đồn tin xấu rần trời kìa bác …hihi

Tin rì cụ… K tin vào mắt nữa, UPcom 33 mã trần…kinh.

1 Likes

Thị trường tháo cống như nước lũ thời gian qua
Chỉ có một vài em up như Eximbank thôi bác.

Mình thời điểm nay chọn các em tốt mua từ từ để đầu tư! Hihi

1 Likes

Đúng vậy bạn, tôi cũng đang đi theo hướng đó.

1 Likes

Trời , thiệt không? Mình không theo dõi upcom

1 Likes

cụ xem xem, toàn khoai chíp nó trần… HNX cũng 14 mã trần… sau phiên ATC, số cổ tích cực của VNI là 320/200… cũng khá sau phiên bắt đáy về…

2 Likes

Hihi…vậy tiền đầu cơ nhỏ lẻ xung trận
Mà thật sự nhiều cp bèo nhèo như vnibdex500 rồi

1 Likes

Các anh quánh kho t+0 ở cơ sở nhiều, bà con nhỏ lẻ không lướt lát gì lại các anh đâu!

Lướt lát chart chiết chi cho mệt
Tìm cổ phiếu cơ bản ngon, triển vọng, giá chiết khấu nhiều mà đầu tư!

Mua lúc mọi người chê bai …sau này các em thành người mẫu chân dài hay hoa hậu thì bán cho các bác khen lấy khen để!

Công thức đầu tư CK là vậy …chỉ trừ khi gặp tai nạn rủi ro mà chỉ có ông trời buết thôi! Hihi

1 Likes

Hôm nay CTI, CKG, VCG của đầu tư công phi quá đẹp

1 Likes

Làng đánh 3 con này à

1 Likes

Không bác ơi, canh bắt đáy VCG nhưng chần chứ rồi e phi nên ngại, đứng dưới ga tiễn em đi lấy chồng! Hic hic

Mình đầu tư em đá XD

1 Likes

Em đá có vẻ đã cầm máu rồi đấy

1 Likes

Bác xem đây nè, tiền lẩn này chắc chắn sẽ được bơm vào ĐTC mạnh vì đây là cửa mở an toàn duy nhất giúp kinh tế cất cánh

2 Likes

Các công ty cung cấp đá XD không nhiều và đồng loạt các dự án hạ tầng ra quân thì cầu rất cao cho đá XD

1 Likes

Ôm e này 25 đang tính chạy qua ngân hàng làm ván mới :disappointed_relieved::disappointed_relieved:

1 Likes

Mình cũng một ít 2x và đang mua thêm !
Kệ thôi bác

Hold dài , từ cuối năm nay sân bay Long Thành sau khi đổ đất san lắp thì đến giai đoạn XD

Chọn các em cô đặt, thời thế ủng hộ, làm ăn thật và hứa hẹn kinh doanh ngon lành mà chiến . Thị giá nhiều em đang bèo nhèo sau một thời gian cực ngắn

Công nhận ttckvn rơi kinh hồn khiếp vía thật

1 Likes