Khai xuân, xuống tiền mua cổ phiếu nào?

vâng em cám ơn ạ :relaxed:

Các lãnh thổ ly khai hiện nay chủ yếu có giá trị đối với nước ngoài ở chỗ gây ra sự gián đoạn cho Ukraine, cắt đứt các liên kết giao thông quan trọng và chuỗi cung ứng, đồng thời tạo ra các rủi ro chính trị làm tăng chi phí đi vay và ngăn cản các nhà đầu tư ở phần còn lại của đất nước.

Các vùng lãnh thổ sản xuất than và là nơi có một số nhà máy lớn, nhưng nền kinh tế ở đó phần lớn đã bị phá hủy, với khoảng 14.000 người đã bị thiệt mạng do chiến tranh, theo thống kê của Ukraina. Một số lớn dân cư ở đó đã chạy trốn khỏi các vùng lãnh thổ này vì các cuộc giao tranh và thiếu pháp quyền, rời sang Ukraine hoặc Nga. Một nghiên cứu năm 2020 ước tính chi phí tái thiết là 21,7 tỷ đô la.

3 Likes

cập nhật để biết KSB lợi cực lớn :smiley:

5 Likes

năm ngoái Topic cũ khi PET 29 đã so sánh nhìn PE của DGW FRT để thấy rẻ xúc
nay nhìn PHR để thấy DPR rẻ nhé các cụ, đừng để rẻ chê sau đó đua làm gì :joy:

4 Likes

HHV bắt giá này được k anh Linh ơi ?

ko , vòng này bắt đáy có video vs cổ phiếu vùng giá mua rồi mà. ĐTC ưu tiên KSB hơn :slight_smile:

2 Likes

em run quá anh Linh ơi

c47 bị đạp sàn luôn :confused:

DPM đang xanh mà sợ à :smiley:
Chắc biến động khoảng 2 phiên chọn cổ tốt có câu chuyện càng rẻ càng tốt còn gì DPR KSB …

1 Likes

sau phân bón ,ae đang đầu cơ than TVD CST à :joy:

3 Likes
3 Likes

Nsh nó đè lâu thật ý

Trần 5 -10 phiên liên tục mới bán

1 Likes

NSH TVD CST nay tỏa sáng không ace ơi :smiley:

2 Likes

CE rồi đấy, ai mua theo giá tớ nói lãi cả rồi,giờ đến than CST TVD ace có chưa :innocent:

Nay còn em nào mua đc ko a Linh ơi

nay múc ngon chứ sao nữa, bữa ăn gạo vs nhôm tránh bão ngon rồi còn gì :smiley:

Thank anh Linh mới có mấy bao gạo qua mùa bào táp này. Nhôm với than chưa xúc được phát nào đã phi như bay rồi :smile: Anh phán chuẩn quá :+1:

RẺ bảo các cụ mua,chê rồi giờ đua nhể :smiley:
NAY cứ TVD CST DPR đua đi nhé, hàng đấy ko sợ tên lủa Putin đâu :))

4 Likes