KHẨN CẤP! Dòng P & các KHO SHORT LẬU! Đề nghị UBCK điều tra thao túng giá xuống

Ra đường bị giật đồ cướp của là la lên ngay để bà con và công an ra tay trợ giúp

Trên sàn bị bọn nhà giàu liên kết trấn áp cướp của thì cũng phải la lên để UBCK và công an vào cuộc trợ giúp chứ bác ơi! Hihi

1 Likes

Lạ nhỉ…bác bị cướp mà bênh bọn cướp …khâm phục bác thiệt!

Mình thì nông dân nên thấy cướp là phải la lên thôi! Hihi

Đúng rồi biết đâu có hiệp sĩ giúp đỡ nhỉ … nhất là ng đẹp thì sẽ có nhiều a hiệp sĩ thì sao :smiley:

Đùa thôi! Biết đâu có nhiều a ở ubck đang đọc pic cũng nên … bảo vệ tài sản của mình bị cướp là quyền lợi chính đáng … :grinning:

1 Likes

Xưa giờ bắt thao túng giá lên nhiều rồi
Giờ bắt thao túng giá xuống làm gương bác ơi

Mà thao túng giá lên bà con mình cõn có tí cơm cháo chứ thao túng giá xuống chỉ các mấy anh nhà giàu mập thêm ra, bụng phệ thêm mà thôi cõn nhỏ lẻ thì ra gầm cầu ngủ ! Hihi

1 Likes

Nó xả kệ nó nếu ,mình không vay margin sợ gì. Nó xả mình mua thêm. Vụ hôm nay đúng là bị đạp tất cả các cp luôn chứ riêng gì dòng P đâu

Lấy dòng P làm điểm hình cho việc short kho lậu bác
Phải có trọng tâm chứ bác ơi! Hihi

Cứ cái đà này ra gầm cầu là nhiều ông còn ý trí, nhiều ông để lại dép trên cầu đấy chứ … nhà giàu đầu tư sướng ko bao giờ biết sợ nên giàu lại giàu thêm … gà a lại chẳng bao giờ đổi đời được rồi nàng heo ơi!:unamused:

1 Likes

Mua tb xuống là bất đặc dĩ … nó short xong nó cho mình ăn mầm đá vài ba năm là chít đó bác … mất hết cơ hội đổi đời của gà em …

1 Likes

Tóm lại khi nó xả mà bán theo nó là mất hàng. Nếu có sổ đỏ cắm mua thêm.

Xưa giờ liên kết Tổ Chức + CTCK + VIP trong việc thao túng giá xuống nghe mòn cả các lỗ tai , giờ là lúc nên điều tra thí điểm một vài case, mời các anh nhà giàu mà còn tham lam quá đáng vào nhà đá giảm cân diet! Hihi

2 Likes

Chúng mở kho xả ầm ầm để đánh vào tâm lý bà con, bà con phải xách dép cắt lỗ theo bọn chúng tạo domino giá xuống , xuống đến một mức bà con ai cố cầm cực cũng phải bán vì margin hay ctck giải chấp margin …và khi đó bọn chúng nhẹ nhàng cover trả kho ăn đậm trong ba nốt nhạc!

Kiểu short nhấn nước chết chìm ba con xưa giờ diễn ra rất thường xuyên ở ttckvn này …chúng xả kho ầm ầm bất chấp tốt xấu như các cty sắp phá sản hay có tin đệ đơn lên toà phá sản vậy đó ! Sợ thật

1 Likes

Đúng là cái kiểu xả này khiếp thật. Cứ sàn vài phát là chạy hết

1 Likes

Ý đồ xả kho để tạo domino giải chấp margin mà bác !

Khi nào bà con được t+0 và short cp riêng lẻ thì tình trạng các anh nhà giàu nhấn nước chết chìm nhỏ lẻ mới giảm đáng kể !

Tuy nhiên, giờ chưa có luật mới thì UBCK cần vào cuộc ngay bác ơi

Đúng đấy. Mình rất mong giao dịch TO. Mua xong bán được ngay. Chứ T+3 này anh em nào vay margin xót ruột lắm. Chắc sau đợt này mình bán rút chờ mua bán TO mới vào. Lào và căm pu chia nó mua bán TO từ lâu rồi.

1 Likes

VN mình bà con nhỏ lẻ kêu mãi đến giờ vẫn chưa được t+0 …hic hic

Vì thế mới hay bị bọn nhà giàu nhấn nước chết trôi sông đó bác

3 Likes

v thì ngay mai bọn này là cầu tiềm năng rồi…kkk

1 Likes

Tin đồn nhảm,
Short kho lậu phá hoại thị trường

Sẽ phải thu vòi không dám lộng hành như trước giờ nữa

Mấy bác cầm dòng P nay lại cười to rồi. Mừng cho các bác nhé

1 Likes

Có tăng gì nhiêu đâu bác
Bị kho short giảm thì nhanh kinh khủng, tăng thì lí nhí …đặc điểm hàng bị các anh quánh kho lậu nhiều nó thế xưa giờ bác

Khi nào bà con du kích khởi nghĩa, lúc đó các anh mới sợ mà nhanh chân cover

Nhưng chính phủ đang làm gắt gao, chắc chắn cácckho short không có chỗ để thao túng lộ liễu như trước giờ

so căng vậy bác cứ mua vào thôi, e mua thêm dc ít pvs nữa

1 Likes