Khẩn khẩn cấp, nguy cấp ! Xem ngay và luôn ! , nghèo đừng đổ tại số

Kinh tế còn suy thoái biến thể này chưa kiểm soát được lại biến thể mới nói chi phục hồi và tăng trưởng như vậy đồng nghĩ với việc chính phủ còn phải bơm tiền nhiều để khôi phục tình hình kinh tế và đối phó dịch bệnh cũng như các vẫn đề khác mà sau khi tiền được bơm vào các hoạt động sản xuất kinh doanh cũng như đầu tư công những doanh nghiệp nào kinh doanh tốt lại hưởng giầu lên khi có tiền rồi lại đi mua đất hết thôi mà đất thì DIG nhà chúng ta nhiều vô kể lại toàn vị trí đắc địa giá vốn rẻ nên em em chuẩn bị giầu không đỡ nổi nhé :gift_heart: :gift_heart: :gift_heart:

Chúc anh Bảy ngày mới tốt lành!

Anh Bảy ơi, IDC nhiều đất thế khi nào thì bay ạ?

1 Likes

Liệu không có FDI nó thúc đẩy thu nhập thì dân có tiền mà mua nhà cửa đất đai không bạn trẻ? Cái ngành gì cũng có thời của nó nhé

1 Likes

chu kì trước có cổ được 2.5tr mà chu kì này tiền nhiều vậy L14 được 25tr thì không có gì là lạ cả

Up tiếp tin nóng hổi về CEO

3 Likes

quan trọng nhất là niềm tin và thời gian có chờ được ko hay được 5 - 10 % lại nhẩy tầu bác nhỉ :grinning:

em cũng để lỡ mất sóng BĐS vừa rồi rất đáng tiếc lúc mà em chỉ chăm chăm và mấy nhị chỉnh nhẹ của nó để để ý vào 10-15% của ngân hàng và chứng khoán lúc dòng tiền tạm rút ra khỏi BĐS vì tầm nhìn còn ngắn . Nhưng theo quan điểm cá nhân em đã học hỏi được từ anh đúng là cuối cùng dòng tiền sẽ đổ vào bất đọng sản nhưng sẽ phải cần 3-5 năm tới mới thể hiện ra hết còn hiện hiện tại như DIG , L14 sẽ chỉ còn tăng được 50% đến x2 nữa và rất rủi ro, thay vào đó sẽ là các cổ sản xuất , công ngiệp, xây dựng liên quan được hưởng lợi và do ý đò phát hành để huy động vốn nên dòng tiền sẽ dịch chuyển ngắn hạn dần sang nhóm này với mức lời ngắn hạn có thể đại được từ x2 đến x3 anh cho em xin chỉ chỉ giáo về định hướng này để học hỏi ạ

CEO múc mạnh nào

CEOOOOOOOOOOO các bác ơi , còn lâu dài thì dig , còn nơi hộ tự đại hội cao thủ L14 , vốn ít đánh tối ưu thì đánh ceo giai đoạn này là thích nhất

hàng khủng L14 cổ đông quá cô đặc, mở mắt ra là chạy nước rút.

tranh thủ ceo đỏ vừa xúc thêm

Thầy đânh giá thế nào về con DLG ạ? E cảm ơn thầy ạ

Đã tranh thủ được chút DIG → múc húc xúc

1 Likes

KHP eps 9k giá 2x hàng vip siêu khủng giá rẻ duy nhất cifn sót lại. TCBS định giá KHP 123k, KHP vào top 4 uy tín nhất thị trường chứng khoán 2021, lên tàu KHP ăn bằng lần

cụ nào cầm NHA vào nhóm ■■■■ cập nhập thêm tình mới nhất về doanh nghiệp nhá

NBB siêu cổ phiếu

Kkkk

39 Likes

NBB sao anh 7 ơi

Một lần nữa đề nghị anh em để tao lên tàu L14 trước vì cả nhà tôi có học thầy A7. L14 mua khó ngang Tesla, độ khó còn hơn bách hoá tổng hợp 1986

1 Likes