Khẩn khẩn cấp, nguy cấp ! Xem ngay và luôn ! , nghèo đừng đổ tại số

Hàng nhà nc lãnh đạo hơi bị hạn chế kì vọng

18 Likes

Thầy ơi cho em hỏi CEO khả năng 200x và SCR 100x k thầy…em đang full 2 mã ấy ạ.

Xin bác cho nhận định ngoài lề, đất Vân Phú quy hoạch quỹ đất tương lai có ổn ko ạ ? Em nghĩ thành phố hết quỹ đất rồi tương lai kiểu gì cũng phải mở rộng lên vân phú.
Ngoài ceo, dig, em đang chôn vốn idc xin hỏi định hướng tương lai gần nó có lên được ko ah

1 Likes

Bơm tiền giá đất nó x2x4x5 đừng hỏi đỉnh cổ đất. Lịch sử chu kì trước giá đất 7-8 triệu đã có cổ lên 2.5tr… Giờ giá đất chu kì này 100-300 tr… Câu chuyện còn dài

43 Likes

Chúc Thầy ngày mới vui vẻ ạ!

Tầm tới thì tiền tới, biết Thầy cuối năm ngoái nhưng do ko đủ tầm, ko đủ duyên lành nên không nghe theo Thầy mãi đến tháng 10/2021 mới múc DIG theo Thầy và ấm no. May mắn cái nữa là có thêm L14 trong danh mục kịp thời ngày cuối năm 2021. Rất biết ơn Thầy A7 nhiều

2 Likes

Dạ e cảm ơn thầy đã thông não…chúc thầy sức khẻo để dẫn dắt ae…

1 Likes

Sư phụ cho hỏi liệu chu kỳ này sẽ có Cty vốn hóa nhiều triệu tỷ k ạ ?

Có đó em.

19 Likes

dạ cảm ơn sư phụ

Em cũng có IDC, k biết bào giờ mới về bờ

NLG ngon thế, A7 cho em xin nhận xét

1 Likes

CII sắp được nhận thêm 3ha đất Thủ Thiêm sau khi quyết toán hợp đồng BT với Thành phố, bên cạnh 7ha vẫn còn. Tổng 10ha đất Thủ Thiêm giá đấu 1 tỷ đô một ha rồi.

CII nhiều BOT đầu tư tỷ đô đến ngày hái quả, sở hữu NBB quỹ đất cũng rất khủng. CII còn 315ha đất Đồng Nai, nhiều quỹ đất ở Quận 8 và đường Điện Biên Phủ trung tâm Quận 1, quận Bình Thạnh…vân.vân.

Tóm lại, mua ngay CII mục tiêu ÍT NHẤT 500k/cp. Vốn hóa CII hiện chỉ mới 12k tỷ là quá rẻ, vô cùng rẻ mạt

3 Likes

CEo vốn hoá chưa đưocj 1 tỷ đô. Cái sai nhà đầu tư tưởng giá cao nhưng hoá rê. Giá trị tài sản của CEO nó 10 tỷ đô. Khi nào giá CEO bằng vốn hoá thì đúng giá trị của nó. Chắc kg trú ẩn những con như CEO, DIG,L14 thì còn cái nịt. Dự án xin rất khó, quỹ đất khan hiếm, tiền mất giá, ôm cổ đất là con đường nhanh nhất giàu sang phú quý.

1 Likes

IDC múc nhanh là giầu

bđs khu công nghiệp vứt, chỉ múc bđs dân cư CII SCR

Thầy nói xã hội sẽ chia lại tiền là có thật. Thầy A7 đang chia lại tiền cho a e chúng ta ! Mình phải tận dụng thôi !

2 Likes

Bác thông não giúp. E có miếng đất bên q9 hcm mua ngay tại thấp điểm 2014, cũng là khu vực tăng tốt nhưg đến nay cũng chỉ tăng hơn 9 lần.

E nghe bác nói đất này kia tăng vài chục lần, thật sự e kg hình dung ra đc

Thầy cho em xin nhận xét về HAR ạ.