Khẩn khẩn cấp, nguy cấp ! Xem ngay và luôn ! , nghèo đừng đổ tại số

Mình ko hiểu thằng nào nghĩ ra được cái điểm mua, điểm bán xong áp dụng cho mọi TH. Khi thấy định giá vẫn bằng 1/5 giá trị DN nhưng mấy cái đường thổ tả trên bức tranh nó báo quá mua, thế là phán hết điểm mua, bỏ, nghìn ông ngồi soi cái tranh rồi phán tương lai, tư vấn, tư véo và kỳ vọng đó là cái bảo vệ túi tiền của mình và có thể kiếm ăn trên trứng vịt.
PTKT có cái hay của nó nhưng mù quáng coi đó là áo giáp, binh khí ra trận thì cũng phiêu thật.
Mình cũng đã từng phiêu như thế :slight_smile:

5 Likes

Xem ngay để biết ai sắp siêu giàu

51 Likes

Em tính sơ sơ 320tr/cp L14 Thầy ạ

4 Likes

em ôm CEO từ giá 1x trải qua biết bao lần đạp sàn cũng chưa rơi 1 cổ. Ngày trước cứ T+ nhảy nhót linh tinh, từ ngày biết thầy A7 em thay đổi tư duy hoàn toàn. Cảm ơn thầy @Sieucophieu12345

11 Likes

Cầm cổ DIG CEO L14 là theo thầy làm giàu về vật chất và nghe video của thầy nghe giọng thầy giảng là làm giàu về kiến thức tư duy tầm nhìn độ cao, đi theo thầy nhiều năm là đắc đạo, ai mà học hết đc Bộ võ học thượng thừa Chứng khoán Đại pháp của Thầy A7 thì là may mắn 10 đời.

9 Likes

Quân sư ơi là quân sư… Quân sư ăn rau quen rồi… Quân sư không quen ăn mâm cỗ đầy bàn rọn sẵn, quân sư nói thẳng ra là đéo đủ trình để ăn mâm cỗ cổ BDS thời bơm tiền… Chỉ quen ăn rau với cám lợn thôi

5 Likes

A7 có cả cổ HDC ah bạn

Chú ơi bây h có mua mới L14 được ko ạ

Thầy A7 làm văn thơ đều rất hay em rất thích. em thấy cổ của anh Quyết cũng tăng trần vài phiên em nghĩ là sắp tới chỉ số VNINDEX sẽ do dòng bds dẫn sóng, có đúng như vậy ko thầy

cii ngon bằng ceo với dig ko thầy

CEO còn kịp không thầy

ceo thầy bảo còn rất rẻ cứ mua là giàu =))

Nhiều người cũng hay thật cứ thấy eps thấp pe cao là hô lùa gà nhưng họ đâu có biết tài sản ẩn giấu bên trong nó và lợi nhuận sắp bùng nổ. Đợi khi mọi thứ rõ ràng thì chỉ có húp nước suýt thôi. Thầy dạy rồi :rofl:

Thầy tư vấn cho em nhé con LDG có quỹ đất to nhưng mà đất của nó dính đến pháp lý . mà cổ nó cứ tăng trần suốt theo Thầy cổ này có đầu tư được không.

Bro táng ngay con itc nhé, đang tồn kho 1k8 tỷ đất sạch

1 Likes

A7 A7 A7 chuẩn thiên hà nhìn xuyên vũ trụ. CEO DIG LDG CII múc toàn lực ! Không chơi hàng giấy lộn Quít đại hịp!

1 Likes

Điên

Dư địa tăng CEO còn nhiều

44 Likes

CEO 2tr/ cổ 2022 , đến lúc rồi, chả ai muốn nhả hàng, muốn có hàng phải đặt lệnh 24/7 liên tiếp cả tuần

3 Likes

Trong Kim Dung có lên Hoa Sơn luận kiếm. Sau phải lên L14 luận Chứng

1 Likes