Khẩn khẩn cấp, nguy cấp ! Xem ngay và luôn ! , nghèo đừng đổ tại số

Năm ngoái có xuống lại Cần giờ xem đất, vì đã ko dám mua lúc trước vì sợ nó vắng quá, năm rồi xuống lại khi có sóng Vin về, nhưng lúc đó thì lại muộn rồi thầy ạ.Nên khi xem video của thầy là e thấm liền, lúc đầu thấy tù mù thật còn CEO, nhưng giống như đất càng tù mù nó càng tăng đột biến, sau vài ngày đắn đo suy nghĩ, thì e cũng lên tàu giá 5x, lên thêm ít giá 84. Và nãy mới đọc cái tin động thổ thì e thấy lời thầy nói quá đúng, lúc mọi người phát hiện ra thì nó đã bay xa rồi

4 Likes

Cả danh mục ôm mỗi nó nặng mông, ôm từ 85 đến giờ

2 Likes

bỏ bđs khu công nghiệp đi cứ bđs dân cư mà múc CII SCR

Giá đất tăng theo tuần ai đầu tư cổ đất ăn lãi kép, A7 nhìn xa trông rộng

1 Likes

Ok đã theo A7

Thầy ơi, tối nào cũng lên youtube mở clip của thầy ra nghe, nghe thầy giảng đến nỗi nghe mà nghiện ôm máy cả đêm, vợ em nó dỗi nó giận nó bảo em ko quan tâm đến nó, đến khi hôm nay em cho nó xem tài khoản CEO thì nó im mồm và ngoan rồi thầy ạ. Em cảm ơn thầy mong 1 lần được gặp thầy ngoài đời, nhà em ở trung văn cũng gần chỗ nhà thầy :yum: :yum:

20 Likes

Thật tuyệt vời!

Dư địa DIG có nhiều hơn CEO không Thầy :smile:

Margin Call (8/9) Movie CLIP - A Fire Sale (2011) HD - YouTube hoàn cảnh rất thực của một số quỹ ngoại mấy hôm nay, khi phải căng mình bán ra các khủng long nặng mông trong đợt tái cấu trúc danh mục. Một số anh em phụ trách defensive sector như VNM cũng sẽ bị điều chuyển sang làm phân tích BDS.

quân sư đéo đủ trình ăn cua hoàng đế, ăn mâm cỗ đầy bàn rọn sẵn… chỉ quen ăn rau và cám lợn thôi .

3 Likes

Nhiều đấy

31 Likes

MÚC

1 Likes

thầy ơi. hnay e mới lo được thêm 50tr mai e vào ceo thầy ạ

4 Likes

Mai mua gia tăng L14 được ko thầy

CII múc, chim lợn đông chắc bán bank sẵn tiền chuẩn bị múc CII

Thấy ngon lao vô cướp ngoạm một miếng trước đã, rồi hỏi thầy A7 phân sử sau haaa… không có A7 trả lời thì giá đã phi 100-200% nữa lại vô hỏi thầy câu cũ thì mệt lắm .

Chuyên gia quân sư cá mập này mấy hôm nữa lại len lén lên tàu

đây mà !!!

Chú quân sư này đi làm thuê, ngồi quản lý cái quỹ này giờ anh em để ý vì nghĩ là to. Sang năm Lfi quy mô gấp nó vài lần thì chẳng ai buồn để ý đến quỹ làm ăn yếu kém đó. Giờ bảo thủ ko sửa sai sau ko có chỗ mà chui

13 Likes

Thằng Quân Sư cá mập này viết chính tả còn sai. Nhỏ dãi chứ làm gì có nhỏ rãi

2 Likes

Cứ all Ceo , Dig thôi thầy nhỉ :grin:

2 Likes