Khẩn...sốc nhất hôm nay,đọc ngay kẻo tán gia bại sản!

a.bình ls lai chim bơm oxy cho ae đi

Là như nào bác. E có L18 lắm nh nhất tài sản tự nhiên đg đẹp lại sàn

" rất nhiều F0 học và xem livetream của Thầy A7 " ở đây nhiều hơn trước thôi chứ vẫn còn ít lắm bác ạ :grin:

1 Likes

Thằng này sao ở đâu cũng có mặt vậy kk

Hnay nó đánh cuối phiên bọn c h ó

1 Likes

A7 anh cho em hỏi một câu: Từ trong tết đến hôm nay anh thấy anh bị chửi nhiều chưa? Nếu anh thấy anh bị chửi nhiều quá rồi thì cho bọn em biết để xúc tiếp nhé. Chúc anh nhiều sức khỏe.

1 Likes

Chắc có quyển từ điền nào đó định nghĩa nhầm 2 từ này, hàng phím của broker chốt theo sóng là hàng cơ bản,hàng giữ dài hạn là hàng đầu cơ, chắc quyển đó định nghĩa thế chăng :slight_smile:

1 Likes

Mấy cái bọn bờ rốc cơ ko tên tuổi gì . Cắn đít A7 cái là lại nổi như cồn. Ai cũng biết mặt. Kk

Thầy trò nhà 7 tấn bớt gây thù chuốc oán cổ khác hộ, cổ tăng thì nhận mình đỉnh, cổ giảm kêu có ngưởi chơi xấu =)), hô bank nợ xấu sml xong nó tăng ầm ầm

1 Likes

bác có phải là bác Thuỷ Bình trên lạng sơn mà thầy 7 vẫn nhắc ko ạ

2 Likes

Muốn inbox với bạn được ko?

1 Likes

Cuộc chơi dài lắm con ạ…

10 Likes

A Bình ơi , em đu DIG 11x CEO 9x không margin liệu có giữ đc k anh , và bao lâu em mới lãi lại ạ hic, tiền tiết kiệm cả đời của em

3 Likes

Nhớ ko nhầm thì trc ông thần này theo A7 ăn dc x3 hay x4 lần gì đó, cmt nịnh A7 như thánh sống. Giờ lại quay ra châm chọc đục ngoáy. Thấy thương thay cho kiếp làm người!

15 Likes

tích luỹ xong sẽ phi tiếp. yên tâm mà nắm giữ

Em mua nó vì cái gì thì giữ bằng cái đó…dn nó vẫn thế… đất nhiều …
Còn em hỏi đểu thì mai táng thẳng tay sút chết mẹ thằng bên cạnh cho anh
Kkk

17 Likes

Em mua vì tin tầm nhìn của Thầy và em suy nghĩ lời thầy nói đúng… Nhưng nó đau quá 50% rồi ý anh, sắp chịu không nổi rồi , ngta bảo thầy upbo em hoang mang quá

Mai mày sút tất tay đi…đầu phiên ý.
Sút xong hỏi mấy thằng bốc cờ nhà mày nó phím cho !
Anh nghĩ là thắng đó

7 Likes

Ae full cổ cứ rung đùi thôi. Ai gọi vốn đc thì chiên tiếp còn lại để thiên thời lo. Cho bán chán lại chổng đít lên đua trần

2 Likes