KHP tiềm năng mua bán điện trực tiếp, tài sản khủng gồm tower và lưới điện hàng nghìn tỷ đã khấu hao

KHP cổ siêu lởm. kết quả kinh doanh năm nào cũng lẹt đẹt. Để giá tăng được đến đây, chỉ duy nhất 1 điều, là quá đông con gà bị lùa nhìn về 1 hướng. Và kể từ giờ là hành trình tìm về giá trị hợp lý - cốc trà đá.

Con này cần tích luỹ lại nền cũ ,nếu vol cạn ko ra ai lỡ kẹp cân lại DCA

Thôi Bác ạ, bỏ đi đừng phím nữa, ăn thì ko sao, ko ăn thì bị chửi, thị tr xấu chung các ông ns bác 8 thế tội

1 Likes

Nick kia không biết có ý đồ gì mà liên tục nhắn tin chửi bới và kêu em bỏ nick ở cả 247 và 319, mới đầu em tưởng F0 mua KHP lỗ, em định phím KLF bắt đáy gỡ lại, sau thấy không phải, có vẻ trùm lâu năm ở diễn đàn rồi, đang có mục đích gì đó tấn công liên tục, nên em không quan tâm nữa bác á

3 Likes

E cũng đang kẹp KHP nhưng thôi cứ đợi e nó tích lũy thêm 1 thời gian nữa xem sao, có hàng mới bác 888 lại cho e xin 1 vé bác nhé, thanks bác nhìu nhìu :heart::heart::heart:

KHP cùng form ngành điện với GEX, chờ tích lũy thêm để hồi

Bác bấm theo đuôi em để nhận bài viết mới bác á
Em đã lập chủ đề bắt đáy dòng QC, bác nào bắt theo ART KLF đã lãi hơn 20% bác á
https://f247.com/t/lap-hoi-bat-day-dong-qc/114857
Mua mới thì nên canh giá càng rẻ càng lợi thế
Lưu ý F0 tuyệt đối không dùng margin, chỉ mua một phần danh mục để học hỏi, khi nào có thể tự tin độc lập giao dịch mới vào vốn lớn bác á

4 Likes

thi trương xáu chung chứ đâu có phải chỉ có môi mã bác 8 cho bị đỏ đâu , bác đừng nói vây mất quan ddiemr

nay thấy đón sàn KHP dữ heng :v

đón sàn vậy theo bác nhận định thì sắp tới sẽ thế nào

Tình hình KHP thế này chắc e còn cái nịt quá các bác

■■ mẹ máy thằng ngu. Còn hàng đéo có gì mà bơm thổi kinh hoàng. Còn này về 3k có giải cứu

2 Likes

Lợi dụng thị trường xấu, đổ thêm dầu vào lửa, gây ra hoảng loạn tâm lý bán tháo, ai thất đức trời đất chứng giám á

3 Likes

ko thích thì té nay mấy con sàn ra chửi hộ cái đi bác

Các lý do pà kon đón sàn KHP :smiley:

1. thấy sàn thì gom thôi
  2. thấy cty lãi - gom - biết đâu dc chốt hưởng cổ tức kaka
  3. danh mục chưa có cổ phòng thủ mà KHP định giá 126k + top 4 cp uy tín sàn hose - k mua để dành ddi chứ để làm gì
  4. Fan của REE + American LLC
  5. NĐT có thưởng cuối năm tranh thủ bqg
    thiếu gì nữa ae bổ sung
1 Likes

lãi hàng năm được 50 tỷ, vốn hóa chỉ đáng 500 tỷ, giá 12k/1cp là đắt rồi, đâu ra mà định giá 126k thế bạn ^^ nó là công ty làm phân phối điện, bị điều tiết lợi nhuận. Ngày trước vào cảnh báo từ giá 24 thì bị bao con chiên vào chửi rủa, h thì các con chiên lặn đi hết rồi, khổ thân

1 Likes

Nhiều hàng thua lỗ âm vốn chủ còn có giá 1x. KHP tài sản lớn, lợi nhuận và cổ tức đều, tiềm năng mua bán điện trực tiếp, KHP xứng đáng tạo lập mặt bằng giá mới cao hơn bác á
Nhìn qua con CEO thua lỗ giá 6x bác á
KHP lãi 50 tỷ/năm hơn hẳn con CEO thua lỗ bác á
CEO kỳ vọng lợi nhuận tương lai, thì KHP cũng kỳ vọng lợi nhuận tương lai, chỉ qua lái CEO mạnh hơn và marketing cổ phiếu CEO tốt hơn, chứ bản chất thật KHP cơ bản tốt hơn CEO bác á

1 Likes

KHP tài sản có lớn hơn đi nữa thì cũng ko thể dùng tài sản tạo ra dòng tiền được, vì là đất nhà nước, phục vụ phân phối điện, ko thể mang đi bán, toàn bộ lợi nhuận của lĩnh vực phân phối thì dù trong bất kỳ một thị trường nào cũng sẽ bị khống chế, chả có cái j gọi là mua bán trực tiếp ở đây cả. Nếu đã ko hiểu gì về thị trường điện thì đừng làm khổ và đi lừa gạt người khác

2 Likes

Không là cổ đông, không hiểu biết thì đừng nói chuyện bác á
Bác có bao giờ đi họp đại hội KHP, và có bao giờ đọc bảng cáo bạch KHP chưa
2022 là năm bản lề cơ cấu ngành điện, chuẩn bị lộ trình thoát khỏi EVN
CEO cho dù có tài sản quỹ đất, có bán cũng không chia cho cổ đông đồng nào, nên không thể bằng KHP chia cổ tức đều cho cổ đông
Giá trị trên sàn do làm giá thôi, chứ cơ bản kinh doanh KHP tiềm năng hơn CEO bác á

1 Likes

năm nay chính phủ thông qua, cho phép điện tư nhân, không độc quyền nữa nhé

2 Likes

Mình mua từ 24,xx đây. Cắt mấy lần, cố thủ lại 300 khi đọc topic của chủ thớt. Rồi từ đó tới nay chưa hề thấy 1 lần lóe sáng í