Lập hội bắt đáy dòng QC

, , , , ,

Thấy dòng QC chiết khấu quá nhanh, nên em bắt đầu chú ý
Bác nào định bắt đáy cổ phiếu nào dòng QC ở vùng giá bao nhiêu, cho xin ý kiến á

17 Likes

Klf, flc mai xem xét dần bác nhỉ. Quan trọng là phải có lệnh mua lớn để mình lao theo ko lại tèo. 🥲🥲🥲

3 Likes

Khó cụ ạ, chờ có lệnh vào thì còn mạnh dạn giải ngân được. Điển hình như KLF, vùng này vẫn chưa có cầu.

7 Likes

e lót dép hóng ạ

1 Likes

Lót dép hóng ạ.

1 Likes

FLC= 3.x-2.x, ART= 1.X-2.X , ko còn giá an toàn hơn, bắt xong tầm 1 -2 năm sau hãy nói có ăn thì nên vào. ko lại vỡ mòm đấy, QC xong rồi, nhưng nhiều thằng ôm hàng hst này còn ghớm hơn QC cơ

1 Likes

gía này thì klf là quá rẻ rồi, nhưng chủ tịch QUyết làm cho anh em mất niềm tin quá. Bỏ tiền cho nhà nó, nó lại đi ăn cắp vặt của anh em đầu tư. Chán thật. Theo em có dòng tiền của lái lớn vào là theo thôi bác 8

1 Likes

Thân mình còn lo không xong sao cứu được Quyết còi

1 Likes

e nghĩ chắc cũng sắp rồi á bác 8 :smiley:

1 Likes

Giờ QC phải ra tin FHH , BAV cụ thể ngày lên sàn thì còn có cơ lên .

1 Likes

Năm nay Bamboo với FLCHomes lên sàn mà tình hình anh Quyết tướng quân ko kéo thì có mà lên sàn k nổi. Nhóm FLC giờ vào ít nhịp sàn này chắc ổn rồi. Cơ mà a Quyết phải làm gì kéo lại niềm tin cho anh em nđt chứ như để như này thì năm nay bamboo với FHH lên sàn có mà còn cái nịt

1 Likes

khó quá cụ 8888 ơi

1 Likes

Sau ngần ấy năm sau tất cả ngần ấy chuyện em không nghĩ là vẫn có người muốn nắm giữ cổ phiếu FLC. Mấy bác mua bất cứ cổ BDS nào cũng được, nhưng đừng mua cổ phiếu của một công ty có một lãnh đạo tồi, hoặc một công ty mà lãnh đạo lại bán đứng chính cổ đông của mình. Họ FLC có cả 2 thứ đó

3 Likes
1 Likes

đình chỉ gd 5 tháng thì ai kéo mà lên

2 Likes

QC thiếu gì đệ , sân sau đâu bác .

1 Likes

Các bác hỏi lạ nhỉ, bình thường kéo cũng có phải tài khoản của ảnh đâu =))

2 Likes

Tránh xa họ QC ,quỷ hút máu cổ đông. Cty nào vốn cũng hàng ngàn tỷ, mỗi năm lãi đc vài tỷ, thậm chí vài trăm triệu. Lãnh đạo QC nó đút túi hết. Giờ trên sàn đầy cổ phiếu rẻ

2 Likes

Em 1 vote bác 8 ơi…theo bác từ KHB LCM KHP toàn ăn đậm…giờ cho em xin phép theo bắt đáy KLF nhé

1 Likes

KLF vùng này quá quá rẻ rồi bác 8 ạ

1 Likes