Lập hội bắt đáy dòng QC

, , , , ,

Mai là đẹp, tài sản bán rẻ ngu gì không mua, nhấp nháy mua sàn là múc 1 ít. mai có vẻ hợp lí hơn. Ko có sự kiện như thế thì sao mua tài sản rẻ như cho được

2 Likes

Bình thường nó mua bán bằng tk thằng còi à? nick này hình như nick lâu năm bên f 3 1 9, nói thật nhé, mấy ông bạc già làm gì ko làm lệnh sẵn, trong đó có tôi. thử khớp sàn còn chừng 10tr xem ông có bay vào không.

1 Likes

Bạc già tầm 7 năm trên tt thằng nào lại không đang lâm le cái lệnh múc sàn khi có tín hiệu? Các ông đừng lừa nhau và lừa chính mình. Ai trên tt 5 năm không biết dòng flc cơ hội ăn đang dần mở ra? Nếu các ông trả lời không thì rõ là các ông chưa biết ck là gì dù trên tt có 10 năm đi chăng nữa

1 Likes

tảy chay luôn đi chứ hy vọng gì nữa mà góp vốn vào đấy

1 Likes

Người lái tàu thì bị cấm 5 tháng. Vậy cp sẽ đi về đâu? Đã có khi nào không có thuyền trưởng mà cp up đc ko? Còn khoảng 0,5 tháng nữa là tết mà thuyền trưởng làm mất tết và thành quả cả 1 năm đưa cả HST vượt mệnh. Đây là bài học cho các bác đang ôm cổ BĐS và sự làm ăn ko đàng hoàng của thuyền trưởng. Cứ tập trung làm ăn, còn việc buôn cp và giá cp để thị trường.

1 Likes

Đừng bắt,đợi KLF về 0.1 thì mua

1 Likes

Hàng chưa về tk nó lại nhốt cho sấp mặt

1 Likes

Bác nói câu này chuẩn,5 tháng,ngày nào cũng fl fl fl,ko sớm thì muộn cũng về 0.1

1 Likes

Những thằng ôm 500k klf quả này tự tử nhé.QC BỊ TẠM GIAM TK 5 THÁNG.ỐI GIỜI ƠI HST VỀ 0.1-0.2-0.3 hết

2 Likes

Trước theo phi đội thì ăn đủ,bg của thiên trả địa hết nhé:500k KLF mà về 0.1 thì ko đi tự tử thì hơi phí.Đợi 10 năm sau sẽ có đợt bơm tiền mới thì anh giải cứu cho.Còn bg về mà lo chạy lậu cho bố vợ,mẹ vợ,bố đẻ ,mẹ đẻ,lo chạy luôn cho con cái,cả dòng họ đi

4 Likes

Dòng QC năm nào cũng có lãi, cổ phiếu nào cũng có có lợi nhuận sau thuế chưa phân phối, tốt hơn nhiều con thua lỗ âm vốn chủ bác á

1 Likes

Chuẩn bác 8888 ạ chiều nay em tất tay KLF

1 Likes

Tốt giời mà bị đập thì về 0.1 hết.Nếu mà lại có tin hình sự thì chết

Ai biết TÔ ÂN XÔ NHỈ

đến điểm bật chưa bác chủ. cầu đâu bắt gần trăm triệu cổ kia

2 Likes

Vẫn nên chờ tín hiệu của lái to rồi hẳn vào chưa muộn bác á

1 Likes

Đang rất gắt

1 Likes

Nói phét đấy,ăn 500k klf rồi,dính thêm dig,ceo nữa