Lập hội bắt đáy dòng QC

, , , , ,

TVQ là luật sư nắm rõ luật, nhưng có đến hai lần vi phạm, chứng tỏ đều có ý đồ sắp đặt, phối hợp với tạo lập để đè thị trường xuống, phạt 1,5 tỷ là chuyện nhỏ á

4 Likes

Ông không biết luật, nên NN phải làm theo cái cảm xúc của ông thì ông mới chịu. Trong xử phạt vi phạm hành chính, thời gian để xóa án phạt là 1 năm, lần trước là năm 2017, bây giờ là 2022, hết thời gian xóa án tích thì mọi công dân đều được đối xử như nhau. Tại sao lại lôi cái việc đã ko còn lên mà đòi NN làm theo cảm xúc của mình? Luật lệ nó vậy, thì phải xử người ta tới chừng đó. Ông muốn ngày nào ông vượt đèn đỏ, có người nói bỏ tù nó, rồi NN bỏ tù ông ông chịu không?

Với người khôn thì hiện giờ là cơ hội đang mở ra để mua tài sản rẻ, bình thường ai bán cho mình giá này,? Còn sợ thì mới đang bị úp bô trên đỉnh đấy

Sàn không bắt…đợi trần thi nhau đua lệnh…cứ KLF múc…tý đội lái nhà QC múc hết thì móm

Nhìn chất cả mớ bố thằng nào dám bắt.Về 1-2,đi ngang 2-3 năm thì mới cho đánh lên.Nếu dám đánh lên thì cứ thanh tra,kiểm tra thôi.Nếu trốn thuế còn chết nữa,doanh nghiệp nào chả khai man thuế

1 Likes

em nghĩ thứ 6 nhé

1 Likes

Mình trong túi chỉ có 450k cp CII mà còn âm nhưng sao mình khinh rẻ thằng Quyết vậy. Đúng là loại có tiền nhưng cái mặt nó k cần đẹp như cái đít con trâu.

nhưng bây giờ lại khác .

Khi nhìn nhận vấn đề, em thích nhìn ở gốc rễ hơn
Chứng trường luôn có nhiều chiêu trò, bác đã khinh thì khinh hẳn thằng tạo lập, nó mới là thằng chủ mưu.
Còn hệ sinh thái TVQ vẫn đóng góp nhiều công trình cho đất nước bác á

2 Likes

Không cần mua. chỉ cần đừng bán nữa là được

3 Likes

E mới vào 100k KLF mai vào tiếp 100k bác 8888 nhé…ủng hộ bác hết mình

1 Likes

Nác ko bán ko mua thì nó vẫn chất 100tr từ kho ra nó đè.Có thằng đang cầm 500k KLF đang mỗi ngày đi 10%.Khôn vặt,ko tính kịp t3 ko thoát nổi 500k

1 Likes

bốc phét ít thôi

3 Likes

phải canh chứ tự nhiên xắn đầu vào đá làm gì

Bác bắt hơi sớm, chắc phải mai hoặc mốt mới giải cứu bác á

2 Likes

khi nào họ QC về dưới mệnh giá hẵng vào, bởi họ nhà này số lượng cổ phiếu nhiều như giấy, không thể hấp thụ trong ngày 1 ngày 2, anh em cứ yên tâm nó phải tạo mô hình chữ U với cái đáy thật dài thì mới hấp thụ hết số cổ phiếu bán tháo này, kết quả là thị trường cũng tắm máu theo họ nhà Q, tốt nhất anh em giờ gỡ margin, tắt máy xóa app đợi cuối năm 2022 vào lại.

Nhịp này đạp sâu toàn thị trường lại là tín hiệu tốt, chứng tỏ tạo lập đang chuẩn bị lùi về tạo đà cho nhịp tăng mới, bắt đúng đáy nhịp này sẽ ăn lớn á

1 Likes

Nó đang cầm 500k rồi,nó đủ khôn để biết là bắt khi nào.Còn giờ nó hô hào mong thoát hnagf sớm thôi bác ạ

4 Likes

Đạp gấp chứng tỏ cần kéo gấp ngay trong quý 1/2022 bác á

2 Likes

5 tháng bị khóa cơ mà,ko cần gấp