KHP tiềm năng mua bán điện trực tiếp, tài sản khủng gồm tower và lưới điện hàng nghìn tỷ đã khấu hao

gữa bác ơi , giá này cắt làm gì xác đinh đầu tư dài hạn kiều gì cũng có ăn

Quý 4 lãi 6,7 tỷ nhé ae

1 Likes

KQKD Q4 thấp quá, mức giá này không còn bứt phá được nữa

1 Likes

Lối đi nào cho KHP. Admin cho đôi lời cảm nghĩ

1 Likes

Về cơ bản: KHP hàng năm kinh doanh có lãi cao, cổ tức đều là tốt hơn hàng trăm con hàng lởm ngoài kia
Về kỹ thuật: sau biến động xấu của thị trường, KHP vẫn giữ kênh tích lũy rộng vùng 16.x-24.x, kỳ vọng sớm có sóng hồi để thoát hàng bác á

4 Likes

Nghĩa là canh hồi để thoát ko có cơ hội quay về vùng đỉnh cũ để đi tiếp

KHP này pe khá thấp, định giá thì giá này thấp so với giá trị định giá, bác kỳ vọng giá tiến tới mức nào bác 8 ?

Bác 8888 cho em nhận định tình hình lúc này với bác, e thở máy oxy bác ơi, nó xuống nhiều vậy bác

KHP cùng form ngành điện với GEX, đang tích lũy chờ hồi bác á

1 Likes

KHP cổ siêu lởm. kết quả kinh doanh năm nào cũng lẹt đẹt. Để giá tăng được đến đây, chỉ duy nhất 1 điều, là quá đông con gà bị lùa nhìn về 1 hướng. Và kể từ giờ là hành trình tìm về giá trị hợp lý - cốc trà đá.

Con này cần tích luỹ lại nền cũ ,nếu vol cạn ko ra ai lỡ kẹp cân lại DCA

Thôi Bác ạ, bỏ đi đừng phím nữa, ăn thì ko sao, ko ăn thì bị chửi, thị tr xấu chung các ông ns bác 8 thế tội

1 Likes

Nick kia không biết có ý đồ gì mà liên tục nhắn tin chửi bới và kêu em bỏ nick ở cả 247 và 319, mới đầu em tưởng F0 mua KHP lỗ, em định phím KLF bắt đáy gỡ lại, sau thấy không phải, có vẻ trùm lâu năm ở diễn đàn rồi, đang có mục đích gì đó tấn công liên tục, nên em không quan tâm nữa bác á

3 Likes

E cũng đang kẹp KHP nhưng thôi cứ đợi e nó tích lũy thêm 1 thời gian nữa xem sao, có hàng mới bác 888 lại cho e xin 1 vé bác nhé, thanks bác nhìu nhìu :heart::heart::heart:

KHP cùng form ngành điện với GEX, chờ tích lũy thêm để hồi

Bác bấm theo đuôi em để nhận bài viết mới bác á
Em đã lập chủ đề bắt đáy dòng QC, bác nào bắt theo ART KLF đã lãi hơn 20% bác á
https://f247.com/t/lap-hoi-bat-day-dong-qc/114857
Mua mới thì nên canh giá càng rẻ càng lợi thế
Lưu ý F0 tuyệt đối không dùng margin, chỉ mua một phần danh mục để học hỏi, khi nào có thể tự tin độc lập giao dịch mới vào vốn lớn bác á

4 Likes

thi trương xáu chung chứ đâu có phải chỉ có môi mã bác 8 cho bị đỏ đâu , bác đừng nói vây mất quan ddiemr

nay thấy đón sàn KHP dữ heng :v

đón sàn vậy theo bác nhận định thì sắp tới sẽ thế nào

Tình hình KHP thế này chắc e còn cái nịt quá các bác

■■ mẹ máy thằng ngu. Còn hàng đéo có gì mà bơm thổi kinh hoàng. Còn này về 3k có giải cứu

2 Likes