Kiến thức kinh điển ! hiểu là siêu giàu trong vài năm tới

KIẾN THỨC KINH ĐIỂN THỜI BƠM TIỀN !!! NẾU HIỂU TRONG NHỮNG NĂM TỚI SIÊU GIÀU SANG.
Nhiều khi ae ít kinh nghiệm, có những kiến thức đỉnh cao nhất trong đầu tư lại chưa hiểu. Giá tài sản tăng = kì vọng chứ ko phải thực tế, khi thực tế lại khó tăng. Như Bitcoin nó tăng chỉ toàn kì vọng chứ chưa có thật ,nó lại tăng khủng. Cổ đất vào đại sóng thần giá đất sẽ tăng cấp số nhân. Đầu sóng nhỏ lẻ F0 sẽ chọn cổ đất bctc tốt để đu, nhưng sau đất tăng ác quá thì BCTC lợi nhuận quý 50-100 tỷ đếch quan trọng bằng cả khu đô thị như L14 trị giá 7000 tỷ nó tăng giá x2x3 x5…ăn thêm ra cả hảng chục nghìn tỷ/ vốn điều lệ bé như cái tăm 240 tỷ thì mới phi được tiền triệu. Ông nào ôm đc ăn 3 đời ko hết tiền. Cổ phải co giãn, hấp thụ được bơm tiền, bơm vào nở ra cấp số nhân như thế mới thần thánh đc. Chứ bọn bán hết đất chỉ còn quỹ đất bằng cái tăm ôm tiền gửi bank, khi đất phi xx lần nó có vẹo gì để kì vọng?? 2007-2011 bơm tiền đất x20 đấy. Bọn bán hết đất cắn mẹ lưỡi nhìn thẳng full đất lên siêu siêu đại gia siêu tỉ phú.
Người ta sẽ chọn cổ nhiều đất để giàu chứ ko phải đi "mua tiền gửi bank " của bọn đã bán hết đất.
Bọn full đất có thể phi điên loạn CE cả năm khi giá đất của nó xx lần đấy.

78 Likes

úi có phải bác A7 đây không , cao thủ 1970 đã quay lại

3 Likes

bác ý đấy, nghe giọng văn sẽ đoán ra
:laughing: :laughing:

5 Likes

chọn IJC cũng vì quỹ đất thành phẩm lớn chưa bung do cơ chế nhà nước .Đợi tháng 2 vậy !

7 Likes

Hello bác , bác vẫn trong HDQT của L14 hả , năm nay L14 có gì mới và có báo cáo lãi 2020 chưa bác

3 Likes

CK chân sóng thần, giá đất sẽ tăng nhiều lần, thằng đất to sẽ phi tiền triệu chứ chả phải thằng bán đất chân sóng

17 Likes

Giọng văn A7 không lẫn vào đâu được :slight_smile:

4 Likes

Còn con nào ngoài con này không bác. Thanks

3 Likes

Bạch thủ l14 mà bác :grin:

5 Likes

Toang phết nhỉ

3 Likes

A7 đấy, toàn bài viết kinh điển, nhìn ra sớm chu kỳ bơm tiền từ covid và chu kỳ cp đất ăn bằng lần

6 Likes

Có thể là học trò hoặc người dc thuê đăng bài cho bác A7 thôi. Chứ e nghĩ tầm bác này k có thời gian để onl vs đi đôi co vs người khác đâu á. Nể và đang hoc hỏi về tầm nhìn bác A7, nếu bác nói thêm các cp khác cho mn nữa thì quá tuyệt…:slight_smile:

3 Likes

Úi giờ em FIT với em CEO của tôi đây rồi !!!

2 Likes

Thị trường mà tạo đỉnh tại 1200, theo anh cp BSĐ có tiếp tục tăng trong thời gian ngắn hạn 1-2 năm không ạ?
em cám ơn anh

1 Likes

Bác 7 vào xác nhận này để a e biết folow

3 Likes

Theo A7 cứ múc cổ phiếu BĐS quỹ đất to là giàu

6 Likes

Thị trường và đặc biệt bọn cổ đất còn tăng hàng chục lần nhé. Mặt bằng cổ đất hiện nay chỉ 10% so 2007 thôi

12 Likes

đúng bác 7 rồi

đúng là lồi họng

3 Likes

L14 tiềm ẩn lợi nhuận khổng lồ, bơm tiền ngấm giá có thể phi tiền triệu đấy = 5NTC.
Tin A7 10 năm qua ko ai nghèo, toàn lên đại gia

7 Likes

ông a7 còn chửi nhau ầm ầm với Đỗ Phong trên gr Chí Phèo cơ mà

3 Likes