Kinh hoàng ! 10 năm x mấy nghìn lần tk.. Bỏ xa tốc độ những nhà đầu tư huyền thoại nhất thế giới. A7 nhờ sưu tầm tích sản những tài sản khổng lồ sẽ đi vào huyền thoại trăm năm

Thôi mày bớt nói, bớt đa cấp đi. Bảo Tươi vợ mày tổ chức thu tiền lớp học ngu xuẩn ko xấu hổ à, giờ ngậm mõm vào khi nào nó lên hẵng hò hét. Đàn ông đéo lắm mồm như con gà mái

1 Likes

AE yên tâm cầm, việc lớn để các anh lo

1 Likes

10 năm nay, A7 bị chửi suốt rồi. Có ai còn nhớ SHB hồi 2018 không?

1 Likes

Sao vẫn đ thấy đáy nhỉ :tired_face:

T nhớ quả dtd, sgr trước cũng trong hst a7 xong cổ đ tăng là im ỉm đi luôn cơ :joy::joy:

1 Likes

Sàn thêm 2 phiên nữa là zô kèo

giờ đợi thầy lùa thêm đàn gà nữa mới cứu đc con ạ. Nhưng giờ gà nó ít nên con chịu khó đợi nhé.

Gà h nó coi thầy có khác gì con c hó đâu mà

1 Likes

đừng sỉ nhục con c hó bạn nhé

Sàn 10 cây tăng lại 100 cây kk

Tuấn lừa h bú vang pháp, chén bò kobe, úp mặt vào sông quê con tươi r, quan tâm gì ace đệ tử đâu mà :stuck_out_tongue_closed_eyes:

1 Likes

Hết vị rồi mà chúng mày vẫn mua vào vẫn hô hào thì là do chúng mày ngu chứ không phải tại A7, đổ thừa ít thôi trình độ còi chơi mất tiền lại đi chửi nhau, đến 1 thằng bình thường cũng biết bắt dao rơi bắt đáy vai phải thì hậu quả còn thê thảm cháy tài khoản là bình thường nên do chúng mày ngu mua thôi đừng đổ tại

Thầy nói rồi cp tốt ko cần A7 vẫn tăng, bán chán rồi lại đua. A7 chưa bao giờ phải làm như vậy bạn nhé.

có trên 24HMoney rồi.

1 Likes

Bán chán lắm rồi, sao k thấy ai đua vậy :thinking:

tôi vẫn đua, kệ mịa thằng bán

Chúc bác may mắn nhưng lần sau nhớ cạch mặt c hó già tuấn lừa đi thôi

vẫn là thầy tôi

3 Likes

Tôi vẫn chọn theo tư duy của Thầy A7, keme CL, kkkk

Hảo hán

Hay lắm đại ca :handshake::blush: