Kinh hoàng ! 10 năm x mấy nghìn lần tk.. Bỏ xa tốc độ những nhà đầu tư huyền thoại nhất thế giới. A7 nhờ sưu tầm tích sản những tài sản khổng lồ sẽ đi vào huyền thoại trăm năm

mày học lại cách tư duy và diễn đạt ngắn gọn súc tích trước đi.

giá trị thặng dư mà tạo ra sự giàu có thì mấy thằng sinh viên học mác lê nin giỏi thành tỷ phú hết rồi. đồ học vẹt ngu còn tỏ ra nguy hiểm

2 Likes

để dìm vì 10 hoặc dưới 10 cũng vẫn được mà bác . mà làm thế nào về 0 luôn được thì lại càng hay cho đỡ mất công đợi vài năm lên lại đỉnh cũ mệt lắm. vừa được trải nghiệm cho vui cảm giác đầu tư chứng tài khoản về 0 ;))

17 Likes

Thôi đừng bơm thổi nữa, tạo nghiệp đó.

1 Likes

Đa số tâm lý đầu tư nhưng chỉ muốn đốt nhà người khác thầy ạ.

4 Likes

Chắc sắp đáy thôi, tôi chỉ thương các F0 vì tin vào mấy lão đa cấp nên bán nhà bán xe. Con hắn và đệ tử ruột âm thầm chuồn từ đỉnh.

1 Likes

mõm :))

em vẫn tin anh A7, anh giải thích giúp em" chính phủ em nghĩ cũng đã có kinh nghiệm sẽ không để lạm phát phi mã xảy ra như thời 2010 2011 vì đã bơm quá nhiều tiền vào nền kinh té" =>vậy liệu giá đất còn tăng không thấy đỉnh ?? ??

Bọn em rất tin tưởng vào tương lai của DIG, có sự sát cánh của A7 càng tăng thêm động lực hold ạ

Chất!! Tôi chưa gặp nhưng vẫn biết ơn A7, sẽ có dịp tôi ra Bắc để tri ân.

1 Likes

Bác còn nghi ngờ vậy mình yên tâm rồi :slight_smile:

1 Likes

Mai hàng giá rẻ về thì DIG và CEO lại sàn tiếp

AE đang ở SG đây bác

Rất thích quan điểm này của A7 do đó sẽ chờ chốt lời các cổ khác và canh me vào CEO, DIG vào khoảng tháng 3 chắc chắn năm nay sẽ được nhân 2 tài khoản giờ cứ chấp các anh em khác ôm trước, trâu chậm nhưng yên tâm sẽ không bị uống nước đục :slight_smile:

7 lừa ơi, mở lớp dạy lừa đảo đi, 200 tr e cũng đăng kí chứ cái lớp 170 tr rồi dc phím dig 120 đ ai dám học nưã thầy

Chim lợn bay vào đi đi

9 Likes

Lên đây thì đã làm sao?
Càng nổi tiếng thêm
Nhờ những kẻ ghen ăn pr khắp mọi miền miễn phí

Con người bố uy tín chính trực. Còn mày loại sáng nhổ chiều liếm. Đấy là lí do mày càng sủa ae họ càng khinh bỉ mày

27 Likes

Bài viết hay.