Kinh hoàng ! 10 năm x mấy nghìn lần tk.. Bỏ xa tốc độ những nhà đầu tư huyền thoại nhất thế giới. A7 nhờ sưu tầm tích sản những tài sản khổng lồ sẽ đi vào huyền thoại trăm năm

Có tiền đón xe đò vào SG đi làm chưa. Hay còn ở quê ngồi gõ phím sủa thuê. Bọn broker, chim lợn chỉ có nhiêu đó thôi à.

1 Likes

thằng này hnay sủa hết công suất thì mới đủ tiền ăn tối chứ làm gì có tiền mà bắt xe

1 Likes

Loại này nhiều lắm
Thường nghèo đói
Ăn cháo đá bát

4 Likes

Loại mày chưa đủ tuổi để nói về tiên với tao nhé

Chim cứ bay, người cứ đi, Nhớ quá khó dig về 6x anh Đức còn rét dù cận kề A7, nên trách gì chim lợn. Thôi thì kệ.

Múc dig, múc Ceo. Ngày này năm sau lại hoan ca

Múc húc xúc dig ceo để a7 sắm thêm maybach nào

Chim lợn bay rợp trời kêu éc…éc… chứng tỏ hàng A7 rất hot.

Bọn broker, chim lợn thất học chỉ có nhiêu đó thôi hả.

Hic tan cửa nát nhà rồi :((

Vấn đề cp của thằng a7 gãy trend hết, hồi là hồi kĩ thuật cho thoát mà nó cứ nói luyên thiên như thần kinh dụ F0 mua. Thật tội NĐT F0 bị nó lùa vào sau nên chết thôi, loại thất đức này có kiếm đc 1000 tỷ trên thị trg thì con cháu nó cũng sẽ trả giá thôi !

1 Likes

Tôi mất 1 cái nhà rồi các bác à. Giờ ko dám về nhà nhìn vợ nữa

10 năm nay cổ bố gãy trend 30 lần bố vẫn nhân cả nghìn lần

12 Likes

Buồn cười, vừa đọc cái pic mai hàng tạo đáy, hí hửng vào đọc tìm Dig đâu, hóa ra lại là LDG, bố mấy ông tướng, hô hào nhưng không quên tấu hài, haha

Viết vào pic kia không được. Chúc A7 nhiều sức khỏe…
:grin:

5 Likes

Cứ hôm nào giảm em lại vào xem chim lợn bay rợp trời :joy:. Nữ nhi như em còn chưa rơi cổ nào, nam nhi các bác sao phải xoắn. Chúc các bác năm mới thành công, ăn cây nào rào cây ấy, ko sang phá cây nhà hàng xóm nha :joy:

5 Likes

Dân số việt nam lúc mác sống là 30tr bjo 100tr rồi và còn tăng nữa. Nhưng đất có sản xuất đc nữa đâu? Mà dân số lại tập trung nhiều ở các thành thị lớn, mật độ dày quá ng ta đang xu hướng ra vùng ven. Mà DIG k có j ngoài đất vùng ven.

Bác đánh lớn à, chia buồn với bác, nhưng mới lỗ ảo thôi. Cứ kiên nhẫn đi, lò xo nén mạnh bật cao mà bác :slight_smile:

1 Likes

Hihi

Bỏ cọc tiếp, bđs hạ nhiệt