Kinh hoàng ! 10 năm x mấy nghìn lần tk.. Bỏ xa tốc độ những nhà đầu tư huyền thoại nhất thế giới. A7 nhờ sưu tầm tích sản những tài sản khổng lồ sẽ đi vào huyền thoại trăm năm

Như bác mua 1 cái nhà 3 tỷ vừa mua xong có thằng trả bác 2 tỷ bác bán k? Như e thực tế cũng thế, sau đó mấy tháng nó lại về 3 tỷ thêm 3 tháng nữa nó lại lên 4 tỷ. Đất doanh nghiệp có thật, nó chỉ phản ánh thị giá ngắn hạn thôi. Chứ bác vừa mua nhà 3 tỷ xong bác bán nhà 2 tỷ theo thị giá là bác mất nhà thật

2 Likes

Lậy các anh lái, đẩy lên giúp em với. Không là em chêtd

1 Likes

Các cháu giờ chỉ thích yêu mà không thích cưới phải cưới thì không muốn đẻ phải đẻ chỉ đẻ đứa vì vậy có bác bí thư thành ủy đến hội nghị nào của thành phố cũng phải hô hào tăng dân số nếu các cháu cứ vậy thì nay mai Việt Nam giống nước nào đây ? Đất thì không tăng nhưng giấy đất thì in thoải mái chưa tính đến việc lợi nhuận doanh nghiệp chạy đi đâu (các bác biết cả mà).

các cháu phải đẻ thì chỉ đẻ 1 thôi.

Nhà mình có ai dùng Vang không bảo em nhé em cung cấp Vang chất lượng cho các anh chị! ngồi nhâm nhi đoán giá cổ phiếu chơi.

Còn các bác gọi là " Sư " mà dùng từ như công dân hạng … Thì người Việt có câu rất hay " Sư nào thì … ".

Thế b lên mù cang chải, hay đồng văn mà xây nhà. T nói ở trên là mật độ dân số ở các thành thị là quá đông, nên ng dân xu hướng ra ven sống. Cách đây chục năm đóng băng thế so với giá bjo nó tăng bao nhiêu? Dig họ đã có thời gian rất dài và gom, tích luỹ đc rất nhiều đất ở khu vực, vị trí đẹp rồi, bjo là giai đoạn khai thác và kiếm tiền. Và thị giá còn thấp.

Bác đu đỉnh margin à?

A7 vừa thừa nhận cổ bđs đã gãy trend đi về miền cực lạc

1 Likes

Ngậm máu phun người, tội này khó thoát lắm đó bạn. Hãy nói có sách, mách có chứng để đáng mặt trượng phu nha :skull_and_crossbones:

1 Likes

Cổ nhà nó gãy trend hết mà nó còn kêu NĐT F0 mua thì đúng loại lùa gà rồi :)) biết rằng ai mua sau là đu đỉnh nhưng cp gãy trend mà nó lùa NĐT vào mua thì hiểu loại này ntn rồi, k biết có kiếm đc 1000 tỷ thật hay k mà chỉ thấy lùa gà, dù kiếm đc 1000 tỷ mà cách sống ntn thì vứt, con cháu A7 sẽ trả giá. Tôi chẳng mua 1 cổ nào thuộc hst A7 nhưng phải tạo nick F247 để cảnh báo NĐT F0 đừng để nó lùa chia 2 chia 3 tài sản !

Thế thì mày éo biết rồi, từ ngày 12/01/2022 tới giờ, thành viên lớp chưa rụng 1 ai, và có thêm 1 số người mới vào

A7 vừa xác nhận bán dig giá 120 r nhé

Cho xin cái bằng chứng cái bạn??

2 Likes

Nói mạnh mồm vậy mà phải đi hỏi sao??

1 Likes

Sao
Mày cứ đu bám này mãi vậy

Ai đã ôm L14 thì DIG hiện tại ăn thua gì

1 Likes

E ko có tiền mua thêm nhưng vẫn không rơi cổ nào. Nhìn mất lãi cũng sót lắm A7 ạ. Nhưng vẫn theo mục tiêu ban đầu. 120 ko bán chả lẽ bán 60. Chỉ mong A7 làm việc với lãnh đạo Dig để anh em dài hạn có ăn.

Ăn lìn, bán đi còn tí vốn ko về 3x còn cc

Kkkk

10 Likes