Kinh hoàng ! 10 năm x mấy nghìn lần tk.. Bỏ xa tốc độ những nhà đầu tư huyền thoại nhất thế giới. A7 nhờ sưu tầm tích sản những tài sản khổng lồ sẽ đi vào huyền thoại trăm năm

E đã nghe hiểu và thấm thía được tư duy của thầy A7 và quyết tâm theo đến cùng nhưng em cũng có góp ý cho thầy và các đệ tử của thầy:
Cổ của mình tốt thì có thể Pr mà không làm gì thì tự nó tăng chứ đâu phải mình đi chỉ trích các nghành khác rồi chửi bới hết già này chuyên gia kia. Ngành nào cũng có tay to có cá mập, chửi họ rồi gây hiềm khích với họ để được gì để rồi các cp của họ thì ko xuống mà cổ phiếu của thầy, các để tử và những người tin thầy thì bị chúng nó liên minh vùi dập. Thầy và đệ tử nhiều tiền và chơi tiền thịt thì không sao, nhưng cũng hãy hiểu cho những ae tin tưởng vào thầy chót vào vùng giá cao hay vay margin thì họ cũng đang rất điêu đứng. Hãy coi như vì họ mà đừng lập page chửi bới lung tung nữa.
Thân ái

theo thầy a7 đầu tư an nhàn. chả gì phải xoắn

Các nhà đầu tư bỏ cọc hết hả các bác?

1 Likes

Thầy ơi sao đợt này chim lợn và bọn Quạ bay ra cắn xé nhiều quá. Cổ phiếu người ta tăng hay giảm thị kệ người ta giữ mà bọn nó có mua đâu mà cứ phải vào dìm hàng thế nhỉ?

Nó thèm. Nó đang sợ chết. Chứ đội A7 dài hạn toàn giàu hơn chúng nó.

17 Likes

Toàn nam nhi chí tại cái đầu dưới cả b ah kkk Thíc ăn bằng lần nhưng mà sàn thì xua nhau chạy , bản lĩnh thì kiên cường nhưng mà trèo tường phải có thang kkk

1 Likes

Trong chim lợn ấy. có thằng muốn chim Ceo về 2x nó bắt lấy lại những gì đã mất từ đu đỉnh 9x. 1 số vẫn đang cầm hàng, vào ăn vạ nhưng ko cam tâm bán lỗ. Kích cho A7 tìm cách đẩy giá lên. Nhưng A7 hay bất cứ ai cũng chỉ quyết định 1 time ngắn, Phải hiểu tư duy vì sao cổ tăng mới giữ. Dù bất cứ lí do gì, chim lợn đều là tụi dở hơi cám lợn hết.

Cụ nghe hiểu thầy A7 mà đi vay MG nhiều thì chắc cụ nghe thiếu rồi . A7 bảo vay 10% thôi thì sao mà call được. A7 bảo đầu tư dài hạn chứ có phải ngắn hạn đâu

cái đó là do bạn chưa bị chửi. A7 ko chủ động chửi ai nếu không ai đụng.

có người bị chửi im lặng. Có người bị chửi phản kháng. Ai cũng đúng. Nếu chuyên Gia chuẩn chỉnh vì lời chửi mà trả thù thì cũng chỉ là dở hơi.

Muốn góp ý tốt phải thực chiến đụng độ nhiều hơn mới ở góc độ cao hơn để góp. Bằng không dùng từ góp ý là hơi " bất cẩn".

Ý 2 người ko bao giờ giống nhau 100%. Nên muốn khuyên ai, hãy giỏi, hay, kinh nghiệm hơn họ hãy khuyên.

Cứ bình tĩnh Bạn ạ. Ai lên khôn mà chẳng vấp ngã
CK mất nhà là bình thường
Quan trọng là phải bình tĩnh, tự tin mà báo thù sau này.
Cứ coi đưa nhà cho thằng khác giữ hộ thôi. 10-20 năm sau đòi thành 10 cái nhà là OK thôi

Đọc tiêu đề tí thì ỉa chảy ae ạ, thép mà báo nó còn dám nói hưởng lợi từ đtc thì tôi nghĩ sắp tới dệt may thủy sản … cũng viết báo nói hưởng lợi từ đtc :rofl::rofl::rofl:

1 Likes

Tôi thấy Bác viết bài có trích dẫn …hay đấy.
Nhưng tôi cũng nhớ có lần Bác dùng bài viết của 1 người bạn làm của riêng rồi nhặt tiền từ đấy mà không 1 lời xin lỗi và đính chính
Không biết do Bác đọc nhiều sách nên bị bệnh hay quên chăng?!

1 Likes

yên tâm đi bạn, trước mình mua l14 cũng thế nhưng cầm lâu với tầm nhìn dài hạn chắc chắn thành công

lập nhiều acc lên cắn mạnh vào

1 Likes

Lo thân mày đi

6 Likes

Lại là con điên này, nuốt bị nghẹn à mà sao lải nhải lắm thế?

Chiên da giỏi thế mà cũng đi độ bài của người khác á

làm gì có tiền mà đòi mua