Kinh hoàng ! 10 năm x mấy nghìn lần tk.. Bỏ xa tốc độ những nhà đầu tư huyền thoại nhất thế giới. A7 nhờ sưu tầm tích sản những tài sản khổng lồ sẽ đi vào huyền thoại trăm năm

CEO múc húc xúc năm nay không dưới 1tr/cp ,khi đất sốt mạnh thì cp đất đua ce cả tháng cả năm chỉ mua được vài cổ lẻ

CL vào cũng chưa đông lắm nhỉ, gọi cả họ CL vào t xem nào, bọn này chắc làm theo ca kíp rồi, nay thằng này sủa mai thằng khác, hãy vào cùng 1 lúc sủa tập thể xem nào

1 Likes

CEO cơ hội cuối nhìn thấy giá đỏ…chuẩn bị đua ce đi mấy đứa F0 bị media chim lợn chiên za nó bỏ bùa

ô anh Quyết này, anh chắc đổ bô lên đầu thằng khác quen rồi nên giờ ai anh cũng nhìn ra cái bô nhỉ,kkkk

1 Likes

Chúc Thầy sức khỏe ạ

Đầu tư theo giá trị DN, hưởng lợi Vĩ Mô sợ cái lìn … Chấp bọn bán khống chúng mài mới là chết, có ngày cháy TK

1 Likes

Theo giá trị thì DIG giá 13. CEO giá 10? Còn cái nịt mà giá trị

ok 13 vs 10, đúng là fan anh Quyết thì chỉ có 2 số và đầu 1, ngắn lắm

1 Likes

ĐẦU TƯ MÀ KHÔNG CHO NÓ THỜI GIAN CỨ ĐÒI ĂN LUÔN LÀ TAO BIẾT CẢ ĐỜI CHÚNG MÀY TRÌNH CAO NGANG BÃI PHÂN TRÂU RỒI, VỢ CON CHÚNG MÀY, CHÁU CHẮT CHÚNG MÀY SẼ ĂN C.ỨT HẾT VÌ SỰ NGU DỐT CỦA CHÚNG MÀYkkk

3 Likes

Hàng bơm thổi nên khi xì hơi nó khủng khiếp lắm

Bố cứ tinh tướng, chửi cl. Càng chửi càng giảm, khổ nđt theo cùng

K tới đc giá này đâu bác.
Mình ước tính thì tầm 200k/cổ trong 2022, nếu diễn biến tốt thì 300k :slight_smile: là khi dự án Long tân đã khá rõ ràng.

hôm qua ko thấy bác A7 nhớ quá. Welcome bác quay lại với diễn đàn năm mới.

Cứ theo lời A 7 đã nói lúc nó sàn sâu rồi là múc đoạn này không múc thì nghỉ đầu tư ck đê các ô ạ

DIG, CEO giờ không ham, nhảy qua mua VHG đang có game kiếm tý cháo

Lại sàn

Ủng hộ anh Bảy! Múc!

Tự chơi tự chịu khóc lóc cái dek gì :)))

Mua SCR còn có ăn, CEO, DIG hết thời rồi

hết thời rồi 7 ơi
nói ít thôi
về cứu CEO đi chú em