Kinh hoàng ! 10 năm x mấy nghìn lần tk.. Bỏ xa tốc độ những nhà đầu tư huyền thoại nhất thế giới. A7 nhờ sưu tầm tích sản những tài sản khổng lồ sẽ đi vào huyền thoại trăm năm

Lại 4 tứ trụ sàn cứng, sao vậy anh em

1 Likes

Thái lên đây bán sách à :slight_smile:

đè sàn có tý thế kia là bọn tép thôi phải 30triệu giá sàn đè mới nể

Xin là xin vĩnh biệt cụ
image

Tay trái tay phải cái lozzz má chúng mày, L14 là con hàng lởm méo ai quan tâm mà phải hạch toán lợi nhuận, LFI IPO nghìn tỷ ch.ó nó mua.
Mua giá 1x, 2x lên 100,x vẫn hô hào để xả vào đầu anh em. A7 giỏi, thiên thời chuẩn đấy nhưng lên 100,x vẫn hô hào thì cũng ngang hàng mấy thằng úp bô thôi, méo ai rảnh mà lên chia sẻ cho mọi người đâu, mấy con gà ạ kkkkk

1 Likes

xem hnay ọe được bn cổ sàn nào kkk, gom nốt

1 Likes

Tất cả cổ phiếu liên quan đến A7 đều nằm sàn. Em f0 kg hiểu nhiều nhưng cổ phiếu thể hiện như vậy thì A7 không nên hô hào nhiều nữa

Chuẩn bị hết cục sàn đấy

Không nói nhiều gia tăng tỷ trọng :rofl::rofl::rofl::kissing_heart::kissing_heart::kissing_heart:
cảm ơn anh lái xả kho sọc + CL làm em mua thêm dc cổ

7 Likes

cuôc chơi ngày càng khốc liệt, ông nào chưa rụng hàng like nhé

11 Likes

119 về 63

2 Likes

Mấy bạn nghe theo A7 , tôn sùng A7 , đợt này nắm cổ DIG CEO rồi về canh cổng cho A7 nhé.

1 Likes

Sẽ có rất nhiều ae mãi mãi kg vè bờ chứ đừng nói việc có lãi .A7 năm nay 53 tuổi đại hạn đấy .hãy cẩn thận kẻo …

1 Likes

Bác còn tiền không múc hộ em đặt mà chưa khớp đây huhu. A7 có 1000 tỉ múc hộ em với!

1 Likes

Cổ phiếu tốt không thể hiện như thế, mất 50% trong vòng 1 tháng

Đợi về 4x hẵng mua…tha hồ mua :))))

tầm nhìn theo phiên theo chart thì bán chạy hết cụ rồi !!! tôi vẫn chưa mất cp nào

chắc còn nhỏ lẻ như mình thôi chứ các bác có kinh nghiệm đã thoát rồi mình gia tăng liên tục khi ăn đc cái lốp xe h ngậm sâu mất mịa căn nhà

2 Likes

Mãi theo A7!

Bọn mất dạy nào mang DIG CEO L14 NHA mang ra chất sàn bán thế ! Cố tình đạp để cướp hàng ah

luyên thuyên

1 Likes