Kinh hoàng ! Vni bị yểm bùa sẽ vô số cao thủ chết mà ko biết tại sao

VPH - Vạn Phát Hưng đứa con ghẻ của dòng BĐS.? - #2063 bởi Hue_Dinh Qua cíu thầy cup đuôi chạy rồi anh em

Thằng ngu này chắc đang muốn thoát hàng lắm hả.lùa chỗ khác đi cưng.ở đây bọn anh k chơi với mày đâu.biến về pic thủ dâm vs thẳng rain bow đi

2 Likes

1 Likes

Lượn đi cu. VPH về 1k, anh mua ủng hộ chú 100cp. Phắn

2 Likes

Thực hư 2 tô phở giá gần 600.000 đồng ở Đà Nẵng (kenh14.vn)

CEO giá còn chưa bằng bát phở Thìn 90k nữa là
7x không múc thì sau đừng tiếc nhé… khà khà

1 Likes

Upbo ấy làm bảo vệ giữ cửa cho FLC mà ko hô thì lấy lương thế nào

Hay lắm bác.giờ mọc thêm mấy con chim lợn hô flc buồn cười thật.hôm qua tím cái là chúng nó gáy ngay.chờ ngày quyết còi thả ra 1 lũ gà chuẩn bị bị làm thịt

1 Likes

Chúng thích ăn bô mà bác🤣

Giờ bds đã chứng minh dẫn sóng thị trường rồi.mấy tháng trước 1 lũ chim lợn còn hô bds đã đạt đỉnh,dựa hơi media dìm hàng bds nào là tăng lãi suất,nào là đánh thuế bds…giờ tất cả những điều đấy đều k xảy ra.chúng ko còn cớ nào để chim lợn nữa.giờ chỉ còn vài con chim lợn ngu dốt ko dám vào dig,ceo,l14 vì chúng chỉ chuyên nhìn thị giá thôi.giờ chả cần chửi chúng nó nữa rồi.để bảng điện tử trả lời thôi.

1 Likes

Ok bác

hình ảnh

2 Likes

Dạo trước hót ngập trời xong chẳng thấy có tác dụng nên bds mới đi ngang đoạn này.
Sang tháng tới chúng nó sẽ có đa số cắt bank thép nhảy qua bds ủn đít cho ae.Kkkk

Chấp tất cả họ hàng chim lợn.ae trải qua hơn chục phiên sàn rồi.từ lãi ko bán lỗ cũng k bán thì chả có chim lợn nào dọa được ae cả

1 Likes