**l14 ngôi đền may mắn của những huyền thoại**

Nay ko đủ time cho L14 bật thôi. Đợi kéo xong DIG thì hữu xạ tự nhiên hương. L14 ngồi trên rồng CEO và Phượng DIG.

2 Likes

Sau trận đại chiến này a e ta tôn A7 là huyền thoại. Minh chủ dc chưa nhỉ

chym lợn đâu rồi nhỉ, chỉ báo của chym lợn phải nói chuẩn, tất cả các chỉ báo kĩ thuật khác sai hết kkk

2 Likes

Em mới đu trần hum qua mà huhu

Bắt đáy vài lần mà chưa bao giờ T3 về có lời

1 Likes

Rip

ngu hết phần, c.ho lợn, thị trường cả thế giới, vnindex đều sập sủa con mẹ mày à, còn cứ rẻ sale là ae tao gom.

Bác Huệ nói chuẩn đấy, ubck làm việc quá lỏng. Thị trường toàn bị đè hay kéo thốc đặc biệt giai đoạn cuối phiên, cái đó các cty ck hay mấy ô chiên za đổ cho tâm lý nhưng chẳng có tâm lý nào bằng đồng tiền của tay to đồng loạt kích hoạt cướp xả. Làm đc việc đó là cá mập và cty ck. Để tình trạng kéo dài vậy trong khi giao dịch điện tử luôn có vết lại ko tìm ra ngăn chặn. Giao dịch kiểu sóc sốc thế sàn mấy mà sập. Sập vì mất niềm tin vì thấy bị lừa

TTCK Việt đã chính thức vào Dowtrend ! VN index sẽ về dưới 1000 - Mọi người tự xử nhé !

Khỉ thật. L14 trước định giá 10k tỷ. Giờ bị định giá 3k7 tỷ

Ceo dòng tiền lớn đang về . Giá đất tăng phi mã . Khách du lich đang trở lại . Thiên thời , địa lợi nhân hòa . Ceo đã tăng giá bán sản phẩm vân đồn 2 lần . Khách du lich hiên rất đông

Phim kinh zị thật đất. Từ 480x về giá này, toang nặng

1 Likes

Chính phủ năm nào chả hô hào siết bds . Đất càng tăng càng hô mạnh . Càng xiêt daat càng tăng

Đất nó tăng nhưng cổ đất đi bụi. Tại sao? Nếu tốt nó phải tăng chứ?

Cãi nhau vs con gà CL này làm gì bác ơi.nó là gà của bọn broker vào đây để phá tư duy nắm dài hạn của ae thôi.chứ tt nát thế này mã nào cũng giảm thử hỏi nếu nó cũng là ndt thì giờ này nó làm j còn sức mà CL nữa.bác k thấy mấy con CL mã khác trước vào phá pic của A7 giờ cũng lặn hết hay sao.cổ nó còn nát như tương thì để ý j đến cổ A7 nữa.
Chỉ có bọn nhân viên cty ck mới CL cổ A7 thôi.mục đích là phá nát tư duy A7 muốn truyền cho ae.ae k giao dịch nhiều làm chúng nó cay cú bác ak

Bọn a đọc thuộc rồi.còn j mới ko ku

chống chính phủ là toang, chạy đi chứ vĩ vô gì nữa, thay đổi chính sách rồi