L18 – Tuổi 18, em đi thi Hoa hậu

Mày chim thì cũng nên có kiến thức k ng ta ỉa mõm cho

Cũng có thể từ 30 lên 80 như năm ngoái. Vậy ý kiến của thằng thối mồm bị cả lảng ỉa vào mõm đúng hay ý kiến của cổ đông L18 đúng ;).

Bị cả lảng ỉa mõm nhục thật đấy @vuphonghieu ạ :v.

2 Likes

Về thì mua thêm chứ sao :smiley: ông ngại thì bán đi

mốc tiếp theo là 25 nhé mấy em

Đại ca đang đánh mã nào đấy

l18

Vỡ mồm con chồn

Cụ phán thế có khi lại chuẩn, tt này điên loạn, không biết đâu là đáy, ngươi ta sẵn sàng vác hàng ngon ra bán vì tâm lý đám đông thôi. Ae tin vào giá trị doanh nghiệp ở tương lai thì giữ và đi tiếp chứ Anh Long HPG, Anh Vượng VHM giảm thế chứ giảm nữa cũng có vác hàng ra bán những phiên này đâu.

Hẳn 2.5 đi chứ cún con, 25 vẫn cao lắm. Há sẵn mõm ngồi đợi mốc 2.5 nhé, các anh sẽ i.ả ngập mõm cún :v. Ăn xong nhớ sủa kít các anh ngon ko kaka.

Mấy hôm ko thấy con cún @vuphonghieu vào chim lợn lại đâm lo hay là cổ hết ngon rồi. Thấy nó gâu gâu mấy phát yên tâm hẳn :v

Em ở HD hiểu rõ dự án BĐS ở tỉnh HD là thế nào. Để ra được hàng còn mát máy…thanh tra chính phủ còn đang làm ở tỉnh chưa có hồi kết, chưa có kết luận chính thức với tỉnh thì đừng có Ô nào đòi bán hàng gì hết. Chưa nói đây là dự án BT…

BT thì sao, đầy dự án BT bán ầm ầm. Đừng tung tin đồn nhảm cổ đông ng ta ỉ.a vào mồm, đang chuẩn bị thanh toán tiền đất đợt 2 kìa. Chỗ nào bảo thanh tra dự án của L18 thì dẫn nguồn, giờ bên công an đang tìm bọn tung tin thất thiệt trên ttck để xử lý đấy. Anh chụp màn hình rồi, mai ko chứng minh đc anh gửi cho bên cơ quan chống tin giả. Bố láo ăn cắp.

Nick mới đăng bài đầu tiên đã tung tin vịt rồi.

2 Likes

Hi a, e đang nói TT CP đang làm ở HD là có thật, a kiểm tra xem e có nói câu nào TT dự án của L18 ko, a thích làm gì thì làm, Nhưng ăn nói lịch sự ạ. Ko lên chửi bới ạ,

Thế CA ngày nào chả có bắt bớ bọn tội phạm.
Thanh tra thì nghề họ là thanh tra.
Gán ghép ẩn ý gì ?

2 Likes

Bố ts, thanh tra theo chuyên đề thì năm nào ng ta chả thanh tra khắp các tỉnh thành và các tổng cty. Cứ thanh tra mà dừng thì kinh tế cả nước đứng im à. Đang thanh tra Bình Dương, Đồng Nai, Bình Thuận, tổng Sonadezi đó, sao bao dự án vẫn bán bt: Dxg trong Đồng Nai, Nvl ở Bình Thuận, Snz cũng đang mở bán mấy dự án đấy, .v.v.

Ng.u đến mức bò cũng phải xấu hổ, lợn cũng phải i.ả đùn.

1 Likes

Dạ a! E lính mới bác chửi e kinh quá. E mới ra trường chưa có kinh nghiệm mong các cao thủ chỉ giáo, vùi kinh quá, e vô L18 lúc hơn 50k ô bạn giới thiệu, có mấy chục củ tiết kiệm. Nay bán hết đi rồi mới đi tìm hiểu. Mới bít cái diễn đàn này mà. Nơi mọi người cho í kiến chứ, e có bạn ở HD nó bảo đợi thanh tra xong kết luận thì mới biết rõ dự án nào bị TT… thì định kỳ họ chỉ ra cái sai cho mà khắc phục chứ có ăn thịt ai đâu ạ.

Ẹc.
Đã cắt lỗ r còn quay lại chim lợn chi chài.
Nếu gọi là tt thì cả nc vn này đầy chỗ tt mà

Dạ vâng bác! Thoai e xin phép ko giám í kiến, í kiến tốt ko sao, xấu lại đám đông là bị đấm hội đồng, e sợ quá, thế này sao cho thế hệ trẻ tụi e lớn ạ. Mong các a chỉ giáo cho e lớn khôn. Đỡ đóng học tiền ngu ạ. Cảm ơn các a chửi e ạ.

Đăng tin là bình thường.
Tránh gán ghép chủ quan mà vạ lây như Mr Đặng

Hy vọng cổ đông L18 không có nhiều gà vịt kiểu này, không có kiến thức không tìm hiểu gì, múc đại xong giá giảm lại co cẳng chạy rồi quay đầu lại chim lợn ng.u dốt. Như 2021 thanh tra người ta làm tới 184 ngàn cuộc thanh tra kiểm tra, có thế mà dừng hết thì ăn k.ứt à:

Đây vd thanh tra sai phạm ở Bình Thuận Bộ Công an tiếp tục điều tra sai phạm đất đai ở Bình Thuận. Trong khi Novaland vẫn bán hàng ầm ầm Novaland đẩy mạnh đầu tư bất động sản du lịch tại Bình Thuận

Dẹp mie cái trò giả vờ giả vịt giả ngây ngô ấy đi.

1 Likes