L18 – Tuổi 18, em đi thi Hoa hậu

Bán đi rồi lập nick mới mà lôi cái TTCP vô chi bác? Mà kêu đất BT ghép vô nữa ko hiểu ý gì?? Chỉ có ai ngu mới ko hiểu tự dưng gán vô làm gì xong bảo nói vu vơ kakka

1 Likes

Quên, e ăn non L18 rồi, chứ k lại bảo e ôm, xong bênh L18.

Công nhận ông x100 nói câu cuối chuẩn, ghét nhất bọn giả vờ ngây ngô. Kiểu thỏ xong đi ịt bọp lung tung

1 Likes

Vâng, thà ưỡn ngực ra chim lợn, đàng hoàng chửi nhau ỉa vào mồm nhau còn ra dáng tí. Chứ cúi cúi giả vờ giả vịt nó cứ hèn hèn thế nào ấy cụ nhể :v

2 Likes

Dạ các anh mắng e xin nghe và rút kinh nghiệm, học hỏi các anh ạ. Ko giám í kiến thêm ạ,mong các a chỉ cho e lớn khôn hơn ạ.

Làm ng k muốn lại muốn làm chim lợn à?

1 Likes

.

Sáng nay họp cổ đông phải k các bác ơi???

2 Likes

Đúng r bác.
Ae nào đi họp recap cho e với.
E ở miền nam k đi đc

Đang họp ở tthnqg.

2 Likes

Hóng các thông tin từ ae.
:heart:

Vừa đi đh về. Thằng cún @vuphonghieu vào trim tiếp đi, trim mạnh vào cho anh :v

3 Likes

Có tin gì hót ko bác. Chia sẽ cho ae với ạ

1 Likes

Tình hình sao rồi bác @x100

1 Likes

Tình hình s cập nhật với các bác ei

Như trong tài liệu đh thôi. Dự kiến có giá giao đất 41ha đợt 2 trong tháng 5, mở bán đợt 1 trong q3. Thanh tra HD thì ko vấn đề gì, xong hết rồi, thằng ôn hôm qua tung tin đồn nhảm cẩn thận lên đồn. Sắp tới có thêm dự án ở QN chắc nhiều cụ biết rồi. Còn 1 thông tin quan trọng cho triển vọng tương lai của dn nhưng còn đang giai đoạn chưa có gì rõ ràng nên em xin phép giữ riêng, để quan sát xem lãnh đạo hạch toán dự án Bắc Cầu Hàn gđ 1 thế nào đã, có fair với cổ đông không, rồi tính tiếp (trong trường hợp lý tưởng thì có thể sẽ là HDC thứ 2).

4 Likes

Còn chia cổ tức có không bác @x100

1 Likes

Trả cổ tức bằng cổ phiếu là đẹp rồi, tăng thanh khoản để e nó bay cao hơn

1 Likes

Dự án ở quảng ninh hả bác.
Cho e xin thông tin với ạ