L18 – Tuổi 18, em đi thi Hoa hậu

CP dễ giảm mấy chục % nhưng nó cũng dễ tăng X2 X3 đó bác, cái gì chẳng có đánh đổi, cổ đất ko dễ giảm mà dễ X2X3 thì ai mua đất nữa mà mua cổ đất hết r

1 Likes

Gan bác to chịu đc xóc mạnh thì mồm mới rộng chờ đc X2 X3 để ăn, chứ gan mà bé rơi vài chục % đã bán thì mồm cũng chờ lên 2 3 chục % là chốt hết lời r "v

1 Likes

2021 khi NHA giảm từ 45 về 21 nhiều ông cũng cà khịa ôm 4x bao giờ về bờ ấy thế mà cuối năm nó phi 100.

3 Likes

Thế thì ngon, :+1:

con này ngon mà ít bác nhìn ra nhỉ hihi

Giàu có ko dành cho số đông hehe

Bác xì gà lâu quá ko thấy cập nhật tin tức gì về L18 hết :smiley: e vẫn đang tích cực gom e nó. Cho e hỏi khi nào L18 chia cổ tức 8% cổ phiếu thế bác

Chưa có ngày chốt cổ tức bác à. L18 giá này rẻ lắm rồi nhưng thị trường chung xấu quá nên phải kiên nhẫn cầm dài chút thôi bác.

1 Likes

Nội tại L18 vẫn đang tốt, ko có vấn đề gì đúng ko bác Xì Gà :smiley: e đang tính all in với mức giá này, tất nhiên là ko có margin

2 Likes

e rằng đội lái thoát hết hàng nhưng dòng tiền ko quay lại thôi

Nay đã lên tàu làm cổ đông nhé. Bác @xigalahabana dự em nó bao nhieu?

thời sự hải dương đưa tin
đã đủ hoàn toàn pháp lý . sổ đỏ quý 4 sản phẩm con cưng BCH sẽ đến tay khách hàng

c91f9485cb0ae183b6d3e0bd539dcccd4c4444fd_2_251x500
z3530272399555_e57e16b94edecf9805435046d393ff54

1 Likes

L18 thì phải nhìn xa chút 1 - 2 năm tới khi ghi nhận lợi nhuận từ BCH chứ ngắn hạn khó nói vì phụ thuộc vào thị trường chung có thuận hay không bác nhé.

2 Likes

OK bác nhé, đã lên tàu và xác định cầm hết năm sau. E cũng đã đi khảo sát, chất lượng đó bác. Chắc lên cao mới có thanh khoản vì nhiều bác bị kẹp về bờ sẽ bán ra, chứ hiện vẫn lom dom. Nhưng tiền thịt múc giá này ngon rồi.

1 Likes

Theo bác thì trong 5 con L18 HDC NLG DIG DXG thì về lâu dài con nào có tiềm năng và ban lãnh đạo ổn nhất ạ

Cái này tùy khẩu vị của mỗi người. Cá nhân e thấy con nào cũng ngon. E sẽ chọn HDC và L18. Nếu ngắn hạn thì L18 ok hơn vì miếng bánh chưa bị đớp phát nào, 3 dự án vẫn đang ngon chuẩn bị bán còn HDC thì miếng bánh bị xén vài chỗ rồi, nhưng cầm lâu vẫn đẹp. Hơn nữa phụ thuộc thị trường. Nói chúng tiền thịt cứ canh mua dần.

HdC dig nlg

HDC : chim lợn khen nức nở
NLG : quỹ tây quỹ ta, chiên za media đều bảo ngon
DIG : bị chửi nhiều nhất => xúc là giàu

1 Likes

Full magin DIG. All in

1 Likes

Lúc ai cũng thấy nó ngon nghĩa là dư địa tăng không còn nhiều bác nhỉ

1 Likes